ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 4/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2017, 02:27:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Just_Oneman

จบตอนแบบนี้ สงสัยมีหักมุม  ::Horror::

[ใจเย็นอย่าเพิ่งคิดไกล  ::Oops::]

jungka

ทำไมถึงมาสายยยยยยยยยยยยยยยย

[อ่า ถามแบบนี้จะตอบไหงดี  ::Waiting::]

conankung009

ดูแล้วน่าจะแต่งแล้วก้จบ

[ว้าว แฮปปี้เอ็นดิ้ง  ::Glad::]

Jin Zaza

ในที่สุดก็มาผมนีนึกว่าท่านลืมไปแล้วนะครับ 555+ รออ่านบทสรุปครับ
เป็นกำลังใจผู้แปลนะครับท่าน รออยู่นะอิๆๆ ::Doubt::

[ผมมืออาชีพครับลืมได้ไง มืดอาชีพด้านการดอง  ::Confident::]

สวัสดีชาวโลก

จนกระทั้ง...ท้องเราะ  ::Snap::

[จนกระทั่ง...กินเงาะ  ::Oops::]

lnwno00

สุดยอดมาแล้วตอนสุดท้าย นึกว่าจะรอนานกว่านี้อีกนาน

[ต้องขอโทษจริงๆครับที่ช้า ขอบคุณที่ติดตามน้า  ::Thankyou::]

ASUNA

นึกว่าจะจบปวดตับซะอีก

[แล้วนี่ไม่ปวดเหรอ ตับๆๆกันซะขนาดนี้  ::Hunger::]

adas

ขอบคุณครับ ติวแบบจัดหนักเลย
หวังว่าจะไม่ดราม่า คงต้องรออีกนานกว่าจะรู้

[ที่ว่ารออีกนานี่ประชดป่าว  ::Sweat::]

css001

ขอบคุนนะคับ จำไ่มใดเเล้วว่าอ่านตอนต้นหรือยั่ง พอมาอ่านตอน4 เเล้วติดใจต้องกับไปหาดูเพิมคับ

[นานจนคนอื่นลืมมมม  ::Sweat::]

mallo

ขอบคุณมากครับ

[ยินดีครับ  ::Doubt::]

topbjack

สุดยอดเลยครับครูนมใหญ่ดี

[สายโนตมๆสินะ ชัดเจนมาก  ::HeyHey::]

midnightblusie

ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้น้อ

[ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::]

dechakit

ชอบประโยคความรักไม่ได้มีแต่เซ็กอย่างเดียว -..- ขอบคุณครับ

[ใช่ครับ ไม่ใช่เซ็กส์อย่างเดียว เสียวที่ระเบียงบ้างก็ได้ แต่นี่ ห้องนํ้าสาธารณะ โรงหนัง
บันไดหนีไฟ และคงหลังไมค์อีกมากมายแน่ๆ  ::Snap::]

exsoldier

บางทีพระเอกมันก็หื่นป๊ายยยย  55555    จบด้วยจนกระทั่งตอนหน้า ดราม่าแน่ๆ หุหุ

kaithai

เห็นหลายๆคนบอก ต้องอ่านตอนก่อนหน้า อีกครั้ง
ไปที่นี่เลยครับ ผลงานของท่าน Kater

https://xonly8.com/index.php?topic=170634.msg288515#msg288515

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นต์ให้กำลังใจ ด้วย
และอย่าเม้นต์แบบต้องห้ามนะ ปลิวเอาง่ายๆ