ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 4/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2017, 02:27:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ขอแซวก่อน DLC ที่เหลือหวังว่าจะได้อ่านโดยเร็ว คงไม่โดนดองข้ามปีแบบตอน4นี้หรอกนะ ::Horror::

ขอสงสัยเดียวในเรื่องนี้ เล่นทำกันทุกวันระหว่าง-หลังติวกันแบบนี้ คุณแม่ไม่รู้หรือครับ...

[คุณแม่เป็นใจ 555 คิดได้แค่นี้แหละ  ::HoHo::]

ipodnano

เด็ดครับ แนวนี้หื่นได้ใจจริงๆ ขอบคุณมากครับ  ::JubuJubu::

elviswhat

ยูเฮนี่เอาใหญ่ละ แต่ก็ยูกิเนะ อีกคนคอยตามใจไม่รู้ต่อไปจะเป็นยังไงละทีนี้ เหมือนจะส่งท้ายตอนแบบดราม่า 

BITCH

ร้ายจริงๆไอ้ยูเฮแล้วตอนต่อไปจะเกิดไรขึ้น น่าลุ้น

dekduer55

เด็กนี้ก็หื่นจริงเอาแรงมาจากไหนนักหนาส่วนครูนี่ก็ติดใจในดุ้นเด็กซะแล้วตอนเสริมคงไม่มีดราม่านะ

6thhokage

biggiggog

แนวครูกับนักเรียนเนี่ยไม่รู้เป็นไง
เห็นแล้วโดดใส่ทุกทีเลย
ขอบคุณมากๆครับ

zharixx

ขอบคุณมากครับ งานดีจริมๆ ชอบลายเส้นมากเลย แนวคุณครูใส่แว่นเนี่ยละลายยยเลย ::JubuJubu::

Jikkig16

พระเอกมันเข้าใจว่า ความรักไม่ใช่แค่เรื่องบนเตียง ไปที่... ทุกที่เลยมันอ่ะ  ::Thinking::

golf77

เป็นครูที่เข้าถึงลูกศิษย์ดีมากๆ

pisanukub

เป็นเรื่องที่ชอบมากๆอีกเรื่องเพราะความน่ารักของเรื่อง

cupid5