ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 4/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2017, 02:27:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joker-

จนกระทั่ง.....ท้อง ลดสินสอด แต่งงาน

[ฮาาา เดาได้ดี ชอบๆ แต่จะเป็นงั้นรึเปล่าน้าาาา  ::Horror::]

drof666

อย่าบอกนะว่าครูท้อง ::Horror::

[ถ้าทำโพล ครูท้องคงมาวินสินะ  ::Punch::]

virus747

เย้ ได้อ่านตอนจบแล้ว เรื่องนี้เนื้อหาสนุก

[ต้องเรียกว่าจบเฉยๆ แต่ยังไม่จบบริบูรณ์  ::Grimace::]

as72340639

ติดตามมานานขอบใจมากๆ

[นานแค่ไหนเห็นสมัครไม่ถึงปี  ::Thinking::]

ZAQ

แบบนี้ต้องกลับไปอ่านตอนแรกๆ ::Glad::

[ให้ไวก่อนภาพหาย  ::ChuChu::]

kluay777

ขอบคุณครับ...นี่สินะที่เค้าว่า
อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
แต่ถ้าได้ครูเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร

[เม้นนี้ถูกใจ เพราะงั้นรีบไปมหาลัยกันเล้ย  ::Evil::]

johnywalker

การ์ตูนเรื่องนี้เคยมีคนเอามาปล่อยแล้ว แต่ถึงแค่ตอน 3/4 ตอนนี้ ได้อ่าน 4/4 แล้ว happy มาก แต่ภาพสุดท้ายคำบรรยายชวนงงหน่อยนะครับ หรือมีตอน 5 อีก???

[ก็มีน่ะสิ ไม่งั้นผมจะไปเอาภาพมาจากไหน แล้วคนลงก็ผมนี่แหละ นานจนลืมสินะ ::Oops::]

flukehaha

โอ้ผมเกือบลืมซีรี่ส์นี้ไปเลยนะนี่ จะมีดราม่าด้วยรึน่าสนใจ ขอบคุณมากนะครับ

[งั้นรอติดตามน้า ไม่นานเกินรอ  ::Shy::]
Manchester United Football Club
We are Red Army

dikky

ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนแรกๆเลยครับ นานจนลืมเรื่องนี้เลยครับ ขอบคุณครับ

[นานจนลืมเลยรึ เหม่ รู้สึกผิดเลยแฮะ  ::Thankyou::]

karnkarn

::WooWoo::ขอบคุณครับ เดี๋ยวกลับไปอ่านต่อเก่า

[อ่านแบบ 4 3 2 1 ก็ได้นี่ คิดซะว่าดูสตาวอ  ::Yes!::]

sohee1412.

ลายเส้นได้ฟิลกาตูนญี่ปุ่นสมัยก่อน

[ตูนที่ผมแปลจะไม่ค่อยเน้นลายเส้นครับ ส่วนมากเน้นเนื้อเรื่องที่ถูกใจถึงกแปล ::Confident::]

tiwlytwin2

สอบผ่านแล้วได้สาวใหม่ มันต้องมีสิๆๆๆ

[ง่า ถ้ามีสาวใหม่ ไม่สงสารอาจารย์มั่งเหรอ  ::Crying::]

nsrichantamit

หานักเขียนลายเส้นแบบนี้ น้อยมากครับ โดนมาก ลากเส้นเดียว แบบ anime หมดเลย

[คิดซะว่าอ่านวันพีชนะ ลายเส้นลากคล้ายกันเลย ไม่แต่งในคอมมากด้วย ฝีมือล้วนๆ  ::Thankyou::]

112255

ขอบคุณมากเลยจ้า ถ้าเจอครูแบบนี้ คงเป็นด็อกเตอร์ไปแล้ว 555 5

[ด็อกเตอร์ด้านไหน ด้านกามสูตรรึเปล่า  ::Grimace::]

syusuke2012

โอ้โห ปูเรื่องมาขนาดนี้จะจบแบบดราม่าเหรอครับ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ

[อย่าเพิ่งคิดแง่ร้ายจิ เนื้อเรื่องแบบนี้ อาจจะแฮปปี้มีความสุขก็ได้  ::Shy::]