ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sugarBt] Tadashii Gomu no Tsukaikata [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2019, 06:20:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thai4id

ของใครนี่ เก็บได้ก็ต้องใช้สิ
ซวยเลย โดนซะงั้น
อะไรๆ ก็กู

xonly-1523

สุดยอดเลยครับอยากอ่านขึ้นมาเลย

etracker

เอ้า เก็บถุงยางได้แล้วส่งให้อาจารย์แบบนี้ เดี๋ยวโดนอาจารย์นึกว่าให้ท่าแน่เลย แต่ก็ไม่แน่ หรือนี่เป็นแผนของอาจารย์ แต่ที่แน่ๆ โดนแน่ๆ ครับ

ท่าทางจะติดใจแล้วล่ะ แถมโดนถ่ายรูปแบล๊คเมล์ด้วย กินกันยาวๆ เลยทีนี้

mongkon69

ฮีโร่จัดสดไม่เน้นถุงแน่นอนครับ วัยกำลังขบเพอะ

Homun

เก็บถุงยางได้แล้วส่งให้อาจารย์แบบนี้ เดี๋ยวโดนอาจารย์แน่

akasaboy

ยื่นให้ซะขนาดนี้ ของตั้งชื่อเรื่องว่า ถุงยางสือรัก อาจารย์ไม่รอดแล้วล่ะ

อ้าว จารย์ ไมทำแบบนี้ล่ะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

yugiboy

เก็บถุงยางได้ก็ต้องใช้
นึกว่าจะลักไก่ไม่ใส่เอาสด ว่าแต่มีต่อไหม

syndromz

เก็บถุงยางมาให้จารย์แบบนี้ สงสัยต้องให้รางวัลนักเรียนดีเด่นสักยกแล้ว

พลาดอย่างแรงเลย โนแล๊กเมล์อีก ซวยซ้ำซวยซ้อน

Party Party

เป็นเด็กดี เก็บของได้แล้วเอามาส่งอาจารย์  อย่างงี้ต้องให้รางวัล ฮุฮุ

มีเกมพลิกแฮะ ไหงจบแบบนี้อ่ะโหดร้าย
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

I2eI3oI2n D Ace

น่าจะจัดกันโดยไม่ใช่ถุงนะในธาณะฮีโร่

ไหงกลายเป็นแบบนี้ไปได้ รูปไม่ขึ้นตอนท้ายๆนะครับ

gfthebc

อาจารย์​แนะแนว​ต้อง​ให้​เด็ก​ๆ​ที่​เสียงดัง​ใน​ห้อง​สมุด​ออก​ไป​เพราะ​มี​แผน​แน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ โดน​แบบ​ไม่​เต็ม​ใจ​แถม​ถูก​ถ่ายรูป​ไว้​ขู่​เพื่อ​ที่จะมีอะไรได้​เรื่อย​ๆ​ สงสัย​จาก​ที่เคย​ชอบ​ห้อง​สมุด​ ต้อง​กลาย​เป็น​สถานที่​แห่ง​ฝัน​ร้าย​แน่ๆ​เลย​ครับ​

TZONE

ยื่นให้แบบนี้ ระวังจะได้ใช้นะ

Edit: ดีนะที่ยื่นให้ ดีกว่าไม่ได้ใช้

doujin

เอ้า เก็บถุงยางได้แล้วส่งให้อาจารย์แบบนี้ เดี๋ยวโดนอาจารย์นึกว่าให้ท่าแน่เลย แต่ก็ไม่แน่ หรือนี่เป็นแผนของอาจารย์ แต่ที่แน่ๆ โดนแน่ๆ ครับ
::Evil::

johnywalker

แค่อาจารย์พูดแค่ ประโยค 2 ประโยค ก็ติดใจซะแล้ว อยากอยู่เหมือนกันล่ะสิ //  อาจารย์ก็โหดเกิ้น ครั้งแรกของสาวน้อย เล่นซะเต็มคาราเบล