ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 5 [ แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2019, 12:38:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamaaeng

เพื่อนน้องชายคนนี้ มันหื่นได้ทุกที่ทุกเวลา จริงๆ

เย็ดจนติดใจ ทั้งคนพี่ คนน้อง
ต่อไป เล่นคู่ พร้อมกัน แน่เลย

jarern532

arainaaa

สุดท้ายก็ติดใจโล้นนี่ทั้งคู่เฉยเลย เห้อเสียดายของหมดดด

edit: สุดท้ายก็ติดใจกันหมดทั้งพี่ทั้งน้องเลย สงสัยได้มีตอนต่อไปมาสองคนแล้วน้องชายมาเจอแน่เลย

mochiiz123

ผมเห็นตอนที่ 6 ปล่อยสปอยมา 8หน้า แล้วววเห้ออแปลภาษาไม่ค่อยเก่งด้วยดิแต่จากที่เดาคงติดใจแล้วควบสอบแน่นอน

l3al3yl3ell

ชิบหายแล้วไงติดใจจนไม่เป็นอันทำอะไรแล้วแต่เพื่อนมึงเห็นอาการขนาดนี้แล้วไม่รู้อีกจะบ้าแล้ว

เหมือนจะเจอเหยื่อยรายใหม่แล้ว

Tanapol Srimanop

เลิกกับพี่มาริแล้ว พี่เค้า่ยอมเลิกด้วยหลอเห็นหลงคารมหัวปักหัวปำเลยนิ

บอกเลิกง่ายจังเอาสะตอน 1-4 ไม่มีค่าเลยแต่ก็ได้ตัวตายตัวแทนอยู่ดีนิเนอะ

Kokoha

ให้รอตั้งหลายเดือนขอบคุณครับ

บอกตามตรงแรกๆก็สนุกดี แต่เนื้อเรื่องมันน้ำเน่าทุกตอนเรย ที่ชอบนี้เพราะลายเส้นถึงอารมดีจิงๆ

oshiris

พี่ยูอิเล่นเกมนี้มีแต่แววแพ้เห็นๆ จะไปชนะได้ยังไง

แถมมีเพิ่มตัวประกอยซื่อบื้ออีก1หน่อ เขาเลียกันจนจะเสร็จยังก้มหน้าก้มตาสารภาพรักอยู่เลย

Edit
ตอนแรกจะช่วยพี่มาริ ตอนนี้อยากให้พี่มาริมาช่วย
ไปๆมาๆเดี้ยวเสร็จ(ติดใจ)นายหัวเกรียนทั้งคู่แน่นอน

zasde

ขอบคุณครับ
ดูเหมือนยูอิจะยังไม่ยอมรับความจริงว่าหลง....ทาเคชิแล้ว เจอเข้าไปแบบนี้ยูอิน่าจะรู้ใจตัวเองชัดเจนขึ้นนะ
ใช่เลย ยูอิหลงทาเคชิเต็มๆ แบบถอนตัวไม่ขึ้น แต่มาริยอมรับง่ายไปไหม แค่ทาเคชิบอกเลิกกันก็ไม่ท้วงทักสักนิดแต่เหมือนยังมีอาลัยอยู่ ถ้ารู้ว่าทาเคชิอยู่กับยูอิจะเป็นยังไง ถ้าชีวิตจริงคงตัดตัดน้อง แต่ในเรื่องน่าจะกอดคอกันรับสภาพพี่น้องรักกัน เข้าทางทาเคชิพอดี
ขอบคุณมากครับ

ohodaya

numkrieng

::HoHo:: ไอ้ตัวนี้ร้ายจริง เสร็จมันอีกแล้ว

สุดท้ายก็หนีไมรอด

xnaja

จะยอมเป็นตัวแทนมาริเพราะติดใจ
แต่มันจะยอมเลิกจริงเหรอ แสบจะตาย

ไปบอกเลิกจริงๆด้วย มาริก็ดูเหมือนจะตัดใจได
จะโดนดึงกลับมาวังวนทาเคชิอีกไหมเนี่ย
ยูอิสายซึนสุดยอด ทั้งปากและใจเลย
แต่ร่างกายทนไม่ไหวสินะเลยต้องยอม

phatsa

สรุปไอ้เพื่อนคนนี้จะเอาทั้งหมดเลยใช่ไหมเนี้ย...หลอกให้อดทนจนถึงวันเสาร์

ยังไงก็ไม่รอดโดนแบบนี้ไป....แตกในตลอด ::HoHo::

jatupol.padnawan

มีภาคต่อ ขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน สุดยอดเลย

flame_of_star

::Dribbling:: พี่ยูอิท่าจะติดใจแล้วว เมือ่ไหร่จะได้เหนสองสาวเงี่ยน นี้ร่วมวงกันสะที ผุ้แปลๆ ดีมากคับ