ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 23, 2018, 08:07:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบน้องอุ๊ หทัยรัตน์ คนงามจอมจุ้นจากราชบุรีไหม?

ชอบ จริงๆ น้องเค้าก็น่ารัก ถ้าปรับทัศนคติสักหน่อยนี่แจ่มเลย
352 (86.9%)
ไม่ชอบ ยังไงก็ไม่ชอบ ด้วยเหตุผลมากมาย 555555+
53 (13.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 405

maneemeejai

ผมเป็นคนที่ไม่ชอบตอนน้องอุ๊นะครับ แต่ตอนนี้สนุกดี ต้องขอเข้ามาชมครับ

babbom

หนูอุ๊ เจอทั้งคารมเจอทั้งตอปิโด แล้วจะไม่อ่อนไหวได้เร้อ

Ryoma Kechi

แม้ร่างกายและสังขารจะไม่ไหว
แต่เพื่อยัยอุ๊ ลุงจะปกป้องสุดชีวิต

สุดยอดพระเอกเลยลุง

gokuon

สถานการณ์สร้างฮีโร่จริงๆ เรียนร้อยโรงเรียนลุงพล

Chan Serbai

armsmartmai

ถึงกับยอมเจ็บตัวเพื่อช่วยสาวงามเลยนะครับลุงพล  รับรองว่าหลังจากนี้มีเหนื่อยแน่

จอห์น สมิท

::HeyHey::ต้องยอมเจ็บตัวถึงได้กินตับ  สกิบขั้นเทพจริงๆเลยลุง

boonde madee

สถานการณ์สร้างจริง ๆ นะลุงพล จะทำให้น้องอุ๊ติดใจแล้ว

taizen

ดิเรก สำรี

ไม่รู้ว่าอุ๊จะติดใจ เป็นเด็กในสังกัดลุงต่อไหมละครับ

Kingmar

สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ ลุงจัดหนักน้องอุ๊เอาให้ติดใจไปเลย

happyman2554

ฟหกด่าสว

ลุงกวาดซะเกลี้ยงเลย ได้ใจสาวอีกแล้ว  อย่าร้องไห้นะจ๊ะ ร้องอย่างอื่นดีกว่า

kchumpot

ยอดเลยลุงเรายอมเจ็บแลกเสียวยังไงก็สยบน้องอุ๊ให้อยู่นะครับจัดให้ครบทุกช่องนะครับผมจะได้เตรียมทิชชูใว้