ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 63 : ฝันหวานของไอ้เฒ่าหื่น Pt3

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 06, 2018, 12:51:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉากอัศจรรย์ฉากต่อไป คุณอยากเห็นฉากไหนก่อนกัน?

4P แน่นอน สามสาวไบเซ็กช่วล ใบเฟิร์น+โดนัท+นาถ รุมลุงพลคนเดียว
90 (28.9%)
ฉากย้ำรักยัยอุ๊ อยากเห็นยัยอุ๊ยอมสยบลุงพลทั้งตัวและหัวใจจริง ๆ จัง ๆ สักที
221 (71.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 311

Tom525218

อย่าหักโหมเรื่องงานมากนะครับ ยังไงก็พักผ่อนบ้างนะครับ แค่ในความฝันยังซี๊ดขนาดนี้ เจอลุงพลตัวจริงจะขนาดไหน ผมโหวตรอชมน้องอุ๊ครับ ขอบคุณมากครับผม

ryg123456

เป็นฝันดีที่ลุงพลเป็นตัวเอกยอมเสียสละมีเมียสองคน
ว่าแต่คงไม่รักครูเบสท์มากกว่าหมอนะครับ
เดี๋ยวนางจะมาเป็นตัวร้าย

Choo511

seri karunathep

แค่ฝันยังทะเลาะแย่งพ่อสุดหล่อกันขนาดนี้ เป็นเรื่องจริงจะขนาดไหน

ruby31797

ลุงพลเมื่อตื่นขึ้น จะพบว่าความจริงที่ว่า มันยังไม่ได้เกิดขื้นจริงๆ เป็นแต่ภาพมโนไปเอง ที่ลุงพลอยากให้เป็น

swss2511

ลีลาสองสาวร้อนแรงจริงๆจอมหื่นแทบจะรอฝันให้เป็นจริงไม่ไหว

UD

ลุงพลฝันแบบนี้ถ้าเป็นเรื่องจริงสงสัยลุงพลไม่รอดแน่เลย

armsmartmai

ในฝันยิ่งชัดเจนมากเท่าไหร่ ความเป็นจริงยิ่งว่างเปล่านะครับลุงพล  อิอิ
ปล. รอลุงพลย้ำรักสาวอุ๊อยู่นะครับ ถ้าได้แบบครบทุกรูยิ่งดีเลยครับ  เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ

Navee Wongsit

เดช12341

ฝันที่เป็นจริงของลุงพลกับครูเบทต้องใช้แรงเยอะน่าดู

first last

Ronin21

สองสาวนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ ลุงพลจะรับมือไหวไหมเนี่ย

อิทธิพล ทบชา

มาอ่านอีกทีช่วงเช้ามาต่อจากการที่ค้างจากเมื่อวานต่อให้จบๆ นี่สิที่รอคอย555

Kerstin Holzman

รอเรื่องนี้อย่างใจจดใจจ่อเลยครับไรท์ เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลย ชอบคุณมากๆ ครับ