ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2019, 09:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

ไม่ไหวละรู้สึกหมั่นไส้อ้วน เอาไม่เกรงใจเลย ป่วนจริงๆ จะโดนเล่นงานคืนป่าวนะ

555 โดนจนได้แต่แม่งเอามั่วไปหมด คุ้มไม่คุ้มต้องหั้ยอ้วนตอบเอง

สลัดผักใส่ไข่

ไอลุงโชคดีจัง ได้จัดสาวซิงแทบทั้งโรงเรียน แถมยังไม่พอใจ อยากจะอัพขั้นอีก

สุดท้ายหื่นมากเกินจนเจอบทลงโทษจนได้ สมน้ำหน้าแล้ว

Big1991

มันเล่นจับเย็ดทั้งโรงเรียน​เลย​ ถ้าเป็นผม​ ผมจะเลือกสวยๆเอากลับไปเย็ดที่บ้านสัก4-5คน🤔🤔🤔

bigboy001

::Thinking:: อาจารย์ก็ไม่ห้ามปราม แสดงว่า เกาะนี้แมร่ง ต้องคนจดตรอกจริงๆแหละถึงมาอยู่..แต่ก็น่าแปลกใจนะ ลุงแกเอาไม่หยุดเลย พลังหื่นเหนือมนุษย์ไปป่าว ::DookDig::

EDIT ตอนจบสุดพีค หักบัญชีไปเรื่อยๆ หากเยใครก็จะต้องหักตัง โดนหลอกจนหมดตัว งานนี้เมียลูก บานซะครับ...

sniperteam

ปลอกแขนแบบนี้หาได้ที่ไหนอยากได้ 555

อ้าวสรุปเอาลูกตัวเองซะงั้น ตอนจบโดนเอาคืนซะงั้น

เรื่องแปลถึงตะแปลซ้ำกัน แต่หากเรียบเรียงคำแปลใหม่มันกะได้รสชาติใหม่ ที่แตกต่างกัน ขอบคุณครับ

dekd061

::Bloody:: ตอนแรกอ่านจบเกือบหัวใจวาย อะไรจะขนาดนั้น คนแต่งโคตรสร้างสรรค์

สุนทร โสภ

patrict

คุณครูได้แต่ยืนมองตาปริบๆ
ทำไรไม่ได้เลย มีห่อกลับบ้านด้วย

จบแบบหักมุมสุดๆ สุดท้ายไม่รู้ตัวจัดลูกตัวเอง โดนต้มเงินชัดๆ

BabyFace

เลือกได้ดีน้องสาวน่าจะซิงแถมดูอาโนเนะ  คืนนี้สวรร๕์ทั้งเป็นถ้าโชคดีอาจได้แม่มาสวิงด้วย  ::Shy::
ตอนจบเล่นเอาหดเลย  แต่แหมมันแหม่งๆแต่แรกว่าทำไมต้องยอมให้เอาฟรีเหรองงงง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตามยันบ้าน ไม่ใช่ไปจัดแม่เค้าอีกคนนะ

โถ่ๆๆถึงจะโดนต้ม แต่ก็คุ้มเนอะ  เล่นเอาไปทั่วเลยนิ

nowhereman

หิ้วเด็กไปซั่มต่อที่บ้าน งานนี้หื่นเต็มพิกัดจริงๆ

ซั่มไม่เลือก มาเจอลูกตัวเอง แถมหักมุม ต้องใช้หนี้งานนี้ ท่าทางจะตายก่อนใช้หนี้หมดแน่ๆ

Ascobric007

ตอน2จะได้เจอสาวๆแบบไหนบ้างครับ
อ้าวซั่มลูกตัวเองซะงั้น

anigkanjana

Gondar

โลกไม่ยุติธรรมเลย 55555
ตาลุงจบไม่สวยแน่ๆ เหมือนแกต้องทำไรผิดกฎตอนจบแน่ๆ

555555 เดาถูกซวยไปนะลุง แถมได้ลูกสาวด้วย เห้ออ  ::Sweat::