ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2019, 09:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eaks1984

เรื่องนี้คงได้เอาทั้งเกาะ อยากรู้อาจารย์พละ จะโดนมั้ย

Xr4p

ไม่รู้ว่าจะได้อ่านเม้นของผมหรือเปล่านะครับ แต่ขอเป็นกำลังใจให้จริงๆ การแปลแต่ละคนไม่เหมือนกันอยู่แล้ว แล้วแต่สไตล์แต่ในความเห็นผมคุณแปลออกมาได้ดีมากแล้วครับ และขอบคุณมากจริงๆที่มาแบ่งปันให้อ่านกันตลอด เป็นกำลังใจให้นะครับ

ว่าแล้วเชียววววหน้าตาพระเอกแบบนี่้ตอนจบ จบไม่ดีแน่นอน 55555

ขอบคุณมากๆครับ

PN RO

ต้องไปให้สุดละแบบนี้ ต้องสีแดงเท่านั้น

กรรมตามทันจริงๆ  ลดเป็นทาสเลย

hentaiknight

ชักสงสัยแล้วว่าสาวๆ มาอยู่บนเกาะนี้เพื่อรอโดนอึ๊บหรือเปล่า
แล้วได้อะไรตอบแทน เพราะมีสาวซิงๆ เยอะดี และก็ไม่ยอมขัดขืนด้วย

----
หักเงินจากคนอึ๊บ มาเปย์สาวๆ บนเกาะแน่ๆ
ตาลุงคงเป้นทาสไปอีกหลายสิบปี แหงๆ

GongGang

เป็นผมผมจะหิ้วคุณครูไป เห็นแล้วก็อยากลองไปมั่งจัง

Edit : จบได้สยองโคตรๆ สัก 10 ปีถึงจะได้สีดำ เอื้อออออ

dedo

ติดตามจากตอนที่แล้วครับ หื่อมากๆครับลุงเรา แบกน้องกลับบ้านไปสอนการบ้านอีกแล้วไม่รู้จะเกิดไรขึ้น น่าติดตามครับ

Wanchai Sintuwong

oamoamoam

สาวๆ หุ่นดีแบบนี้ ทำไมมีแต่พี่อ้วนคนเดียวที่มาแวะเวียนละเนี่ย  ::Evil::

Liftzthekop

มันต้องหิ้วกลับบ้านให้ครบทุกคนเลยนะ 555

จบดีเลยอ่ะ หมดเวรหมดกรรมกันไปเลย 555

Hangman_007

::Evil:: ลุยไปเลยลุงงงง ล้านเดียวไม่ตายก็หาใหม่ได้ ขอบพระคุณครับที่นำมาให้เสพกัน

teeza852

อาจารก็หิวปล่อยไปได้ไงครับลุง

สุดท้ายลุงโดนตุ่นมาเชือดที่เกาะ  ในเกาะเป็นเมืองจำลอง 5555

forrest

น่าจะมีนอกโรงเรียนบ้าง เอาให้ครบทุกสถานที่ในเมืองเลย

จบหักมุมซะงั้น

Townster Rizel

Townster Rizel

ผมหาเม้นผมตอนแรกไม่เจอ

เอาเป็นว่าขอเม้นอีกรอบเลยนะครับ

กะแล้วว่าต้องมาได้กับลูกตัวเอง55555

anontatum

ขอพูดไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่องก่อนนะครับ สู้ๆนะครับ สำหรับผมถึงแม้จะเคยอ่านไปแล้ว แต่ด้วยความที่ชอบอ่านโดจินแล้วมันเหมือนเป็นการอ่านในอีกมุมมองนึ่งที่คนแปลได้แปลให้อ่าน รู้สึกสนุกนะกับทุกเรื่องที่คุณ  kater แปล สู้ๆนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ เนื้อเรื่อง ขอเดาว่า น่าจะไปจัดกับลูกและแม่ของลูกสาวคนนั้นครับ