ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2019, 09:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungtungtung

รอบนี้ผมว่าหนักไปอ่ะ ควรมีใครห้ามบ้าง
แต่ก็นะ ถ้าเป็นผมก็ไม่รู้จะห้ามตัวเองได้ป่าว 56555

Summermay

ไม่เคยมีใครมาป่วน รร เลย ตานี่คือคนแรกหรอ ตามไปยันบ้านอีก อะไรมันจะเก็บกดขนาดน้านน ไหนดูซิว่าจะไปทำอะไรได้ขนาดไหน

## ถถถ ไม่รู้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าดี มิน่าที่ไม่มีใครทำอะไรบ้าบอเพราะต้องเสียเงินนี่เอง นายหน้าก็แสบนะ บอกไม่หมดนี่หว่า นายก็กลับไปอยู่ต่ำชั้นใหม่อีกรอบนะจ๊ะ 55 แต่นายก็ได้เอาลูกสาวไปแล้ว สงสารลูกสาว ควรจะเป็นเมียมากกว่า คงสะใจกว่าเยอะเลย

softdrink57

อีตาลุงนี่หื่นเก็บกดมาก  ::HoHo::

จบได้สาแก่ใจมาก  ::HoHo:: ::HoHo::

Dark-Gaim

ท่านผมเป็นกำลังใจให้นะ ผมเป็นพวกถ้าเรื่องไหนโอเค ไม่บล๊อคผมก็เม้นให้ไม่ก็บวก money ให้ เสมอก เพราะรู้ว่าคนแปลต้องใช้เวลาส่วนตัวมาแปลให้  สู้ๆนะท่าน

....
ส่วนเรื่องนี่ก็ จากตัวอย่างตอนที่แล้ว ไม่น่าคิดยากเท่าไรเลย ผมรอ VIP เลยว่าจะเป็ยอย่างไรเนี่ย

- จบแบบนี้นี่เวิคดีเลยนะครับ เคราะห์กรรมตัวเเองเลย เอะ เหมือนจะสื่อถึงลูกเพจด้วยแน่ๆแแบบนี้

betazerox

akasaboy

เป็นแค่สีเหลืองยังฟัดซะหมดห้อง สีทองเมื่อไรละก็ หมดเกาะ

การ์ดกับดักทำงาน  เป้นกำลังใจให้นะครับ ช่วยแปลผลงานมาให้ชมอยู่เรื่อย ๆ นะครับ ผมชอบทีท่านแปลนะ มันได้อารมณ์มาก ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

firstsaa

คือแบบจะลากใครไปไหนมันก็เกินไปนะเว้ย

สุดท้ายก็กลับมาจัดลูกตัวเองทำไมจำไม่ได้ว่ะตอนแรก555

china168

เกาะแบบนี้ความจริงไม่น่าจะมีผู้หญิงอยู่เลย เอาจริงถ้าไม่ใช่สีแดงคงไม่มีผูหญิงคนไหนกล้ามาอยู่หรอก
หื่นนักสมน้ำหน้ามันต้องไปเป็นทาสบนเกอะตลอดชีวิต

Ezio Auditore

สนุกเพลินจนเกินเลยไปนะลุง แหม่ ฟาดซะเรียบแถมยังตามไปยันบ้านอีก

noklek

ครูทำอะไรไม่ได้เลยเหรอเนี่ย

จบได้น่าสมน้ำหน้ามาก

mrbirddum

ผมชอบเนื้อหา การเล่นคำของท่านนะ ผมว่ามันตื่นเต้น มีอะไรให้ติดตามดีครับ

panpan1

ดูตอน1 มาแล้ว มันสุด หื่นสุดๆ สะใจสุด ๆ  คิดได้มัยส์หยด

samsung014

มีกี่โรงเรียนเนี่ย แค่ลุยโรงเรียนก็น่าจะหนักแล้วนะ
อ้าว ทำมากไปจนเงินหมดบัญชี ซวยไป ที่จริงก็สมน้ำหน้าแหละ มักมากเหลือเกิน 555

arainaaa

สงสารเลยเป็นครูแต่ช่วยลูกศิษย์ไม่ได้ ส่วนลูกศิษย์นี่พอโดนละก็ฟินไปไหนหน้าแต่ละคน

edit: โถ่สุดท้ายก็ไปโดนลูกของตัวเอง แถมเงินหมดบัญชีอีกเป็นทาสเช้ยว่าแต่ทำไมแม่กับลูกถึงปล่อยพ่อไว้งี้ล่ะ