ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 20, 2019, 06:16:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

โชคเหมือนจะหล่นทับพระเอกอีกแล้ว ฮิ ฮิ หุ่นทาคาโกะ เป็นไงน้าาา
edit:เล่นกันถึงรูหลังเชียวนะ แหมพระเอกเราเนี้ยะ ได้ทุกรูปแบบจริง

ONosuttipong

sanitary5678

::GiveMe:: จู่ๆก็ได้ส้มหล่นไม่ทันตั้งตัว อย่างนี้มรเฮแน่นอน  ::Thankyou::

sanitary5678

::YehYeh:: จัดการเกือบหมดหอพักแล้ว เหลือคนเดียวไม่รอดแน่ๆ

cdot

คือ....เหมือนจะให้พระเอกช่วยง่ายก็ง่ายดีจังเลย อุตสาห์นึกว่าจะ ขัดขืนมากกว่านี้สะอีก -.-

ผิดคาดเลย พลิกลุคมากก ตอนแรกไม่นึกว่าจะมีทางก้นด้วยเห็นเงียบๆนี้ฟากเรียบเลยนะเนี้ย

jarabaman

แหม่ะ พ่อพระเอกเราก็เดินมาได้จังหว่ะพอดีเลย
ยานี่ช่วยให้สาวเงียบๆคุยเก่งเลยสินะครับ

ตอนหน้าฮาเร็ม+ถึงเวลาของนางเอกของเราแล้วสินะครับ ติดตามเลยครับๆๆ

Xr4p

ขอแอบอ่านก่อนนะครับ เดี่ยวมาแก้ไข อิอิ  ::Glad:: ::Glad::

ว้าวววว ตอนแรกนึกว่าชอบคนแรกที่สุดแต่ตอนนี้คงต้องยกให้คุณทาคาโกะซะแล้วววววว เพราะรสนิยมไปทางเดียวกันด้วยละมั้งนะครับเนี่ย

God25

คิวทาคาโกะ แบบนี้จัดหนักแน่ๆ

ดีที่พระเอกไม่เลือก นางดันมีรสนิยมแปลกๆ

iamdevil

จังหวะดีจริงๆนะครับพ่อพระเอก

Edit : มันฟินตอนได้เปิดหลังนี่แหละ จัดซะหมดปลอกเลย ^^

tamagot123

::Thinking:: อืมท่านั่งแบบนี้ มือกุมแบบนี้ ยาเลิฟสินะ5555 เป็นพรพเอกที่ดวงดีจังเลยเนอะมาถุกเวลาตลอด

เอิ่มตอนนี้พระเอกได้สกิวทางรูตูดมา1Eaละสินะ55555 "New skill unlock"

siwapeeza

โอวโหวบุญพระเอกนี่โครตดีจริงๆ หนีจากงานมาเจอพระเอกดันขอพระเอกให้ช่วยยย สุดยอด

แหมม พระเอกได้เบิกทางใหม่ละ 55555

panamp

อยู่ดีๆก็มีสาวโดนมอมยามา จะเหลือหรอ

เห็นเงียบๆร้ายมากนะเนี่ย

wunman

เอ้าโคตรซวยเลยแต่ยังดีที่โดนยาแล้วลุกออกมาได้ทัน แต่มาเจอพระเอกแบบนี้ไม่รู็ว่าจะโดนหนักกว่าไอ้พวกนนั้นหรือป่างแต่เป็นโชคดีของซาโตชิอีกแล้ว

edit: เป็นโชคของซาโตชิอีกละได้ทีเอาไม่บันยะบันยังแถมคราวนี้รสนิยมแปลกมาทางก้นเลย ติดใจพระเอกอีกทางละตอนนี้ 4 แล้วติดใจดุ้นพระเอกทั้งนั้น แถมพระเอกเราก็เอาไม่เลือกเลย เอาได้หมด 555 จะมีตอนที่รวมกันทั้งหมดไหมนะน่าสนใจจริงๆ