ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 16 : วันสบายๆของพวกเรา ( ตอนจบ )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พอดีว่า side story ของคิราระสาวเมด ผมเพิ่มเนื้อหาเข้าไปหน่อย จึงอยากจะขอความคิดเห็นครับ ว่าอยาก

4 ตอนก็ได้เพิ่มฉากริวกะบู๊ถล่มแก๊งค์ยากูซ่า ซักหน่อย
22 (21%)
5 ตอนก็ได้เพิ่มฉากโรแมนติกของคิราระกับริวกะสักนิก
83 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 16, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

veecross

Man_On_The_Moon

Yossakorn02

ผมอ่านข้ามหรือยังไงหว่า บทบู้คู่มาอีกแล้วมาแต่ละทีเลือดสาด 😭

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

::Evil::

ฮี่ๆ เหมือนว่า พี่เวย์จะมี Fc ขึ้นมาเพียบ
มี Reader บางท่าน PM มาถามว่า ไอ้เวนนั้นเก่งมานานหรือยัง หรือพึ่งมาฟาร์มของหลังเจอเทนงู

สปอย !!!

ปัจจุบัน เวย์ อายุ 26 ปี

เพราะว่า......คำตอบอยู่ใน season 2

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Man_On_The_Moon

อยากอ่านเนื้อเรื่องหลักต่อแล้วคร้าบบ พี่น้องคร้าบบ มาช่วยกันดันหน่อยคร้าบบบ

spty24

spty24

อ่านมา5-6รอบละยังตื่นเต้นไม่จางเลย ตอนนี้ติดงอมแงมละจ้า

××Mon××

เวย์ อายุ 26 งั้นแสดงว่าปกปิดสถานะที่แท้จริง แล้วมาเป็นเพื่อนกับริวกะ เล่นหัวเหมือนคนวัยเดียวกัน เพื่ออะไร มาดันกันเถอะครับ season2 จะได้มาไวๆ

901590

สนุกที่สุด ชอบมากเลยครับ 
ยิ่งมีการบรรยาย พร้อมรูปและคริป ยิ่งดูและอ่านสนุกมากครับ 

ขอบคุณที่เอางานดีๆ แบบนี้มาให้อ่านครับ

gfthebc

นายริวกับนายเวย์นี้เป็นคู่หูแบต-เทอรี่จริงๆเลยครับ​ ในเรื่องนี้นายเวย์เป็นอีกคนที่อ่านแล้วชอบครับ​ และก็น้องปาล์มค่อนข้างที่จะมีอคติทิฐิเยอะมากๆเลยครับ​ แต่​ก็อยากให้อนาคตเข้าใจกันกับนายริว​ แล้วก็เข้าร่วมฮาเร็ม​ของนายริวอีกคนครับ​ ปล.คิดถึง​น้องปาล์มตอนที่เจอกับน้องพลอยครั้งแรกก่อนเข้ามหาวิทยาลัยครับ​ บรรยากาศของน้องปาล์มสมัยนั้น​ คนละเรื่องกับตอนนี้​เลยครับ

fitmaxo1

รอต่อภาค2นะครับ นานะนี่เป็นอยู่ในcollection ริวด้วยมั้ยครับ

Ryuuto Karuto

สนุกดีครับอ่านแล้วเพลินดี เขียนมาให้อ่านอีกเรื่อยๆนะครับ

whizper

ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านนะครับ แถมมีรูปประกอบเยอะดี ชอบมากครับ ส่วนตัวละครชอบคิราระคับ

Potae

::Ahh:: แอบตกใจเล็กๆ ที่อยู่ๆ มาจบกันแบบนี้ได้ไง ยังเหลืออีกตั้งหลายอย่างที่ยังไม่มีเลย แต่พออ่านแล้วจึงเข้าใจว่า หมดเวลาของ season 1 นี่เอง

นอกจาก ไอ้มังกรแล้ว ตัวละครที่น่าสนใจอีกตัวคือเวย์ เพื่อนรักที่มีความลับไม่ต่างกัน และรอวันที่จะเปิดเผยออกมา

Season 2 อยากให้รุ้งพลอยกับมังกรมีบทร่วมกันมากขึ้นครับ เพราะรุ้งพลอยเป็นคนที่ริวรักแต่บทรักหรือบทที่ประทับใจซึ่งกันและกันมีน้อยครับ

สุดท้ายขอบคุณ writer ที่แต่งเรื่องสนุกๆ มาให้อ่านครับ รอ season 2 ต่อไป