ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pj762856

ได้ที่ปรึกษาชั้นยอดเลย  อย่างนี้ต้องเก่งแน่ๆ   ท่านประธานอาจชอบพวกมีประสบการ์ณ

punpun180

เหมือนโดนหลอกเปิดชิงสินะ แต่เดียวรุ่นพี่น่าจะคิดใจเสียเอง ไม่รอดเหมาทั้งเรื่องชัวแบบนี้
Editเย้ยยยยพลิกวะไม่ฮาเรมแต่มาแนวแปลกน่าติดตามครับให้ไปกับคนอื่นสุดท้ายจะได้เจ้าตัวไหมนะ

tiw2

คิดไว้เเล้วครับว่าต้องได้เพื่อนที่เเนะนำก่อนเเน่นอน ตอนหน้าต้องเข้ามาเจอพระเอกกำลังทำอยู่เเน่นอนเเนวนี้ ::Glad::

themoon

ตกลงคือได้เพื่อนประทานก่อนประธานสินะครับ

หลังหักครับไม่นึกว่านางเอกเป็นแนวชอบดูมากกว่า

สายชล.จิต

phatsa

factory182

เป็นอะไรที่น่าอิจฉานิจิยะจริงๆ

monogatari

มาแนวอาเร็มแบบนี้ คาดว่าน่าจะจัดทั้งชมรม แล้วเก็บประธานไว้ท้ายสุดเป็นแน่

คุณชาย.หน

set_square

set_square

ped444

ประธานน่าจะเป็นคนสุดท้าย
แต่น่าจะโดนรุ่นพี่ซากิจัดก่อน

รสนิยมนี้ก็รู้สึกอยากสัมผัสบ้างนะครับ