ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

พระเอกมันโชคดีสมเป็นพระเอกจริงๆ
แห้วจากสาวคนหนึ่งแล้วมาได้สาวอีกคนแทน
ขอบคุณมากครับ
อึ่งกับรสนิยมนางเอกมาก ไม่นึกเลยว่าจะเป็นอย่างนี้

moydokhumyai

เข้ามานึกว่า NTR แนวโปรดเลย แต่พออ่านจนจบ เอิ่ม มันก็แปลกแนวดีแหะ

vodkakung

เสร็จ ซาซากิก่อนเลย หรือจะได้ทุกคนหว่า::Dribbling::

unstaballs

ชอบอ่านแบบที่มีเรืองราวพระเอกต้องโดนเพื่อนก่อนแน่ๆหลังจากนั้นพระเอกต้องไปจัดกับคนที่เหลือชัว

ตอนแนะนำตัวละคร รสนิยมแปลกๆ อ่านไปเรื่อยๆ อ่อ แบบนี้นี่เองใส่ปากจากถุง แม่เจ้า

sundome

kapomman

ดูท่าทางกว่าจะได้จัดประธาน  คงต้องผ่านด่านสมาชิกทุกคนก่อน  ::DookDig::

เอิ่ม ถึงเดาว่าจะต้องผ่านทุกคนแต่นึกไม่ถึงว่าจะเป็นเพราะเหตุผลนี้

Thefat

ลายเส้นสวยดี น่าอ่านนะครับ

สงสัยว่าจะไปต่อยังไงนางเอกทำไมถึงปฏิเสธ แล้วในสภานักเรียนทำไมมีแต่หญิงล้วนหว่า

.... อึ้งเลย เพื่องส่งถุงยางให้แล้วแกะใส่ปากซะงั้น มีแฟนรสนิยมแบบนี้ บันเทิง

virus747

สาวแว่นเลขาน่ามีทีเด็ดอะไร

ประธานรสสนิยมแปลกจริงๆ

Super WinZa

นางเอกมาเจอซะน้ออ!!! จากน้นก็ 3P 

อ้าววววว นางเอกกลายเป็นแม่เล้าซะงั้น  5555

rentawife1

jao123

candy.story

ในชีวิตจริงก็อยากเจอแบนี้นะครับ คร้ายสักนิดก็ยังดี 555 ขอบคุณครับ

jamemagi05

ใจดีเกินไปแล้ว รุ่นพี่หัวเหลือง หรือจะแอบชอบพระเอกหว่า
เห้ยนิสัยแบบนี้เรอะอะไรหว่า

stormgambler

เสร็จเพื่อนแทนซะงั้น

เพื่อนประธานนี่ ได้ตามสั่งจริงๆ