ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonfly silver

เสร็จรุ่นพี่ซาซากิ ซะก่อนเลย และน่าจะมีตามมาอีกหลายคนกว่าจะถึงคิวประธาน

ตามคาด ตามๆ

numkrieng

::Hmmm:: นางเอกวางแผนแน่ๆ ให้พระเอกได้กับเพื่อน

เอ้าเป็นแผนจริงๆ แต่พระเอกคงได้ครบทุกคนแน่ๆ

softstone

สงสัยจะได้หมดทั้งคณะกรรมการ
เดาผิด น่าจะเอ๊ะใจตั้งแต่ชื่อเรื่อง

game2539

รุ่นพี่คาเนะต้องมาเห็นทั้ง2คนอย่างแน่นอนจากนั้นคงมาร่วมวงด้วย

ไม่ได้บังเอินมาเจอแต่นี้แอบดูแต่แรกเลยแถมรสนิยมรุ่นพี่แกนี้ไอ้หนุ่มนี้มีแต่กำไร

Sean Pecker

อาจารย์นี่ดูแล้วแหล่มสุดละครับ แต่ท่าทางคงเสร็จรุ่นพี่แน่ๆ

Edit: ว่าแล้วรุ่นพี่นี่ต้องสุดยอด ไปด๊วบยั่วขนาดนั้นก็ต้องโดนเป็นธรรมดา ตอนต่อไป Threesome แน่นอน!

goppy123

มาแนวนี้พระเอกน่าจะฟาดเรียบแน่นอน ไม่น่ารอดสักคน  ::Glad::

::Ajark:: ::Ajark:: ไหงเป็นอย่างงี้ไปได้

bank10820

สงสัยจะได้ครบ ฮาเร็มแน่นอน

นั้นไง สงสัยจะครบชัว

ธีรัช ไม่

อยู่ดีๆก็ข้ามไปอ่านตอน3 555 (ตอนแรกไม่รู้ว่ามันมีตอนด้วย)
เนี้อเรื่องสนุกดี
รอติดตามครับ

devilfha

จะจีบประธาน โดนเพื่อนประธานแทน สนุกแน่ๆ

หักมุมกว่าที่คืดไว้ ตอนแรกนึกว่าชอบดูเพื่อนโดนเอา
แต่กลัยเป็นว่าชอบให้ไปเอาคนอื่น ตื่นเต้นครับ

pinmonkey

แม่สือแม่ชักวัวพันหลักละซี ฮาเร็มแน่นอน ขอบคุณมากครับ

ryu

ผมอยากมีคนมาสร้างความมั่นใจให้แบบนี้เหมือนกันนะครับ
พระเอกจะเก็บสาวๆหมดห้องมั้ยนะ

มีแฟนแบบนี้ดีจัง
มีเล็กมีน้อยได้ตามใจ เพราะแฟนชอบให้ไปเอากับคนอื่น
สเปคในฝันเลย

kitmer01

ขอความมั่นใจด้วยคนครับ
edit ช็อคไปสิเจอแกะถุงน้ำเชื้อกินต่อหน้า เป็นใครเจอภาพนี้ก็ช็อค