ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Haguruma] 5nenme no houkago | 5th Year After School 5ปีหลังเรียนจบ[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2019, 06:30:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tantit

แต่ได้กลับมาเจออาจารย์สาวสวยอีกรอบแบบนี้ผมไม่บ่อยไว้แน่คั้บบ

ถึงจะเมากูเถอะ​ แต่ผมว่าน่ารักดีน่ะครับอาจารย์

ballball

แต่งภาพสวยครับ อ่านได้แค่ 5 หน้าเดี๋ยวมาตอบใหม่นะ

siwapeeza

โหววว อาจารย์ขี้เหงาแบบนี้คงไม่เหงาอีกนานละนี่

เหมือนจะไม่น่าเมานะครับนี่ เหมือนจะเต็มใจจจ

ninepeeza281

โดนขึ้นครูอีกแล้ว

อาจารย์เหงาแน่ถ้าไป

asdw

ใครจะอดใจไหว  ชอบคำว่า อาจารย์ก็มีอารมณ์

ak999

ขอบคุณงานดีๆครับ งานนี้เมาแล้วมันกันต่อ จะมีรอบต่อๆไปไหมนะ

Leolaz1141

น่าจะจบ Happy ending นะครับ

นึกว่าจะหักมุมซะแล้ว

syndromz

อาจารย์เมาแล้วเกิดอารมณ์อยากจัด ก็จัดสิฮะ เค้าบอกแล้วสุราทำให้ขาดสติ

เหม่อนจะคืนเดียวจบ แต่ไหนๆก็ไหนๆแล้วลองคบกันเป็นไรไป

dzine

อาจารย์เมาแล้วเป็น
หรืออาจารย์แอบชอบพระเอกเลยแกล้งเมา!!!!
รู้สึกถึงความรักแอบลึกๆในใจ

maruko069

อาจารย์ยังโสด

edit : สุดท้ายอาจารย์ก็ติดใจ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะถูกแฟนทิ้งอาจารย์สาวก็เลยเหงาหอย ส่วนลูกศิษย์ก็เคยแอบปิ๊งอาจารย์ ฝ่ายอาจารย์ก็เห็นว่าลูกศิษย์โตขึ้นใช้การได้แล้ว เลยชวนลูกศิษย์ให้ช่วยแก้เหงาซะเลย แบบนี้ก็คงจะจบแบบว่า ลูกศิษย์เลยกลายเป็นผัวอาจารย์ไปจริงๆเลย....หึหึ
สรุปว่าตอนที่ซั่มกับลูกศิษย์เก่าคือ ทั้งเงี่ยนทั้งเมา พอหายเมาก็เกิดความละอายสินะ แต่พอลูกศิษย์จะไปจริงๆ ก็เลยรู้สึกตัวว่าหลงรักลูกศิษย์เข้าแล้ว จนต้องขอให้อยู่ต่อ....อิอิ

B&B

โอ้ยยย อาจารย์​น่ารักอ่าาาา แม่ของลู- เดี๋ยวๆๆๆ อย่าพึ่งพิมพ์แบบนี้ อ่านต่อก่อน

ผู้หญิงที่มุ่งแต่งานก็เพราะอยากมีอนาคตที่ดีเพราะในบางครั้งก็ไม่อยากพึ่งพาผู้ชายจนมากเกินไป แต่ฝ่ายชายน่าจะเซ็งที่ไม่ยอมให้เยมากกว่านะ เพราะนางต้องไปสอนแต่เช้า เลยเลิกกันละมั้ง

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

ที่เศร้าไม่ใช่อะไรนะครับ เลือกอีโมไม่ถูกไม่​รู้ว่าจะใช้อะไรดี

เรื่องนี้งานดีทั้งภาพและเนื้อเรื่องเลย ผมชอบนะเรื่องนี้ ตอนท้ายคิดได้หลายๆ แบบเลยนะ แบบพระเอกไม่ไปไหนแล้วกลับมาหา หรือไม่ก็รีบไปจัดการธุระแล้วรีบกลับมาหา ก็ได้เหมือนกัน

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.นมโดนเนิฟหน้าสุดท้าย อืมๆ ใหญ่มาทั้งเรื่อง ดันมาโดนเนิฟหน้าสุดท้ายซะงั้น
ปล.2 อีกเรื่องเดี๋ยวขออ่านพรุ่งนี้นะครับ
ปล.3 ไม่น่าอ่านตอนกลางคืนเลย อ่านทีไรมึนทุกที

เรื่องนี้ถ้ายาวอีกนิดนี่เยี่ยมเลยนะ ลงตัว คือสามารถสร้างเป็นเรื่องยาวได้เลย มีเกริ่นนำตั้งแต่ตอนยังเรียนอะไรประมาณนี้
แต่ตอนจบโอเคเลย

Delta360

โสดจนจะขึ้นคานเลยต้อง กินลูกษิตไปพลางก่อนสินะ

no77

อาจารย์ เงี่ยน มาเจอ นักเรียนเก่า หล่อ ก็จัดซะ

BabyFace

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
ตอบ:ก็จบอย่างมีความสุข  กลายเป็นแฟนกันปี้กันมันส์ไป  ::DookDig::
แก้ไข: ตอนขบออกจะงงนิดๆ  ต้องเดาว่าอยู่ต่อไปเลย  แต่บอกลาออกเนี่ยงง