ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

snake22

nmiint

ค้างเลย เข้าไปได้แค่ครึ่ง หยุดแล้ว อย่างนี้ต้องทั้งคืน

ryu

เกือบลืมไปแล้วว่าหมอยังจัดการน้องมีนาไม่ได้

ขุนเรือง ภักดี

พี่หมอคงต้องจัดน้องมีนาให้สมกับที่รอคอยมานาน​ น้องมีนาก็พร้อมเสียขนาดนี้แล้วปล่อยไม่ได้  พี่หมอความสามารถ​สูง​จริงๆ​ ที่ขึ้นหอพยาบาลได้ ปกติ​ ผช.ห้ามเข้าอยู่​นะ5555

testman

ดูชะเอมหวงขนาดนั้น เอาจริง ๆ ผมอาจจะไม่กล้าไปยุ่งกะมีนาที่หอแบบนั้น ถ้าจับได้นี่อดชะเอมต่อเลยนะ แต่อย่างว่า หมอสต๊อกเยอะ ทั้งพยาบาล นักศึกษา พี่สาวข้างบ้าน เพื่อนร่วมงาน หายไปสักคนไม่น่าจะเป็นไร

orionnebula

จัดให้หนักๆให้คุ้มค่ากับที่รอมานานทั้งหน้าหลังเลยนะหมอ

เอี้ยเกี้ย

::ChuChu:: เล่าถึงแค่นี้แล้วตัด อย่าบอกนะว่าแห้ว

rollingstar

โอยยย อ่านไปลเสียวไปว่าจะมีอะไรมาขัดลาภอีกมั้ยเนี่ย ในที่สุดน้องมีนาก็โดนจนได้ เล่นเก็บครบรอบวงทั้งวงพยาบาบ วงนักศึกษา วงพริตตี้แบบนี้ สับรางไหวได้ไงครับ 5555

ones26421

คลาดกับร่องมีนา ที่นี้ไม่พลาดแล้วนะ ได้จัดซักที

Nuum123

xonly-402

สวรรค์ล่มอีกหรือป่าวครับ ไม่ไหวนะถ้าล่มอีก

AssSin01

แหมมมมมมม ไปถึงที่เลยเหรอ ไม่ลากเค้าออกมาข้างนอกล่ะค้าบบบบบ เอาไข่คิดเดี๋ยวไข่หายน้าาาา  ::Evil::

yoyoman

อ่านตอนแรกนึกว่าจะปิดจ๊อบน้องมีนา เก็บน้องพยาบาลครบแก๊งซะอีก ที่ไหนได้ จับพลัดจับผลูเข้าผิดรูซะงั้นอ่ะหมอ
แถมยังได้เด็กเข้าสังกัดเพิ่มมาอีก ชักจะอิจฉาหมอขึ้นมาละ ได้กินแต่ของดีๆสดๆ ยังไงก็ขอให้ได้เก็บน้องมีนาไวๆนะครับ รอติดตามผลงานอย่างใจจดใจจ่อเลย  ::WooWoo:: ::WooWoo::

chakit9371

We love you so much

คลาดกันมากี่หนแล้ว สรุปคือคุ้มครับ
พยาบาลสาว 4 คนเสร็จหมอหมด สงสัยว่าจะมีพยาบาบเพิ่มอีกมั้ย รึจะเป็นหมอสาวหมวยๆดี อยากให้มีแบบนั้นเลยครับ หมอ vs  หมอ