ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twintower

.

kschai

Matsudaira777

จะมีภาค2 ต่อไหมครับ กำลังติดใจแนวนี้เลยครับ

immortalrune

จะจบยังไงน้ออออ​ กรรณิการ์​จริงๆแล้วเกี่ยวข้องกับอสนียังไงแน่​ สงสัย

anigkanjana

เอ้า ทำไมรีบจบ เพิ่งเริ่มเองนี่ครับ

Theman368

กำลังมันเลยมารีบด่วนจบอีกขอให้มีภาค2ต่อนะครับ

สถาพร

กำลังสนุกเลยครับ ขอให้มีภาคต่อนะครับ

Wandit Iempan

กรรณิการ์ได้พ้นทุกข์แล้ว ต่อไปอัสนีก็ต้องไปพบกับใครที่จะได้ใช้พลังพิเศษต่ออีก คงไม่ใช่นางไม้นะ

Marco Reus

catoon

แต่งต่อได้เปล่า ชอบแนวนี้ ต่อนะ

ads_s7

ว้าจบไวจังนานๆจะได้เนื่องสนุกๆ

zonique

ลุ้นตอนจบกัน ว่าจะแฮปปี้มั้ย

กาซอฟ

::ChuChu::จบเร็วจังครับ อยากให้มีภาค2ต่อ

ken234owen

แล้วกรรณิกาจะไปอยู่ร่างคนอื่นหรือไปเกิดใหม่