ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mhoa2000

ขอรีไลท์เว๊คเตอร์ทีมซักครั้งว่ามีใครบ้าง....และก็พวกตัวร้ายด้วย... ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

phaii

เก่งมากครับ ผูกเรื่องราวต่างๆ ได้ลงตัว และเเนบเนียน

warunnop

scalet

อรรถรสมาเต็มครับตินนี้ บางทีบู๊บ้างก็ดีครับ

err

เหล่ายอดมนุษย์มารวมตัวกันแล้ว   ก็รอแต่ปันละทีนี้

ปฐพี คิ้วตรง

มีลูกศิษย์ไกรทองมาด้วยหรอนี้น่าสนุกแล้วสิ

RainZ

สุดยอดเลยครับ เป็นแนวฮีโร่ที่เจ๋งมาก

นายหน้า ค้าเบอร์

นี้น้องเอกต้องดีกว่านี้หน่อยนะไม่มีเลยนางเอกนะบท

ntcomX

bbkja555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เริ่มเปิดตัวพระเอกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆแล้ว ว่าแต่ก้องไปอยู่ในถ้ำกับพญาคชสารถึงสองปีเลยเหรอ....อิอิ

Phoowadol

หลังจากเสพความเสียวจบไปในตอนที่แล้ว ก็ได้เวลาเสพความมันส์ บู๊สนั่นจอกันต่อเลยนะครับ เริ่มเห็นยอดฝีมือมารวมตัวกันแล้วสินะ  แต่ละคนมีความถนัดที่แตกต่างกันอย่างแน่นอน แต่ถ้าหากเขาเหล่านี้รวมตัวกัน ใช้พลัง เพื่อปกป้อง มันก็นับได้เลยว่าเป็นจุดเริ่มต้น ของขบวนการprotecter อย่างแท้จริง หลังจากนี้คงได้ยืดเส้นยืดสายกันแล้วหละ. ใช่มั๊ยครับ

nujane_dude

พระเอกเราเด้านานเหลือเกินจนสงครามจะจบอยู่ละ อย่างนี้เรียกว่าเอาข้ามปี