ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoot2499x

เสียใจด้วยนะครับกับพวกกากเดนที่ทำให้ไรต์เสียกำลังใจ แต่ผมเชื่อว่าหลายคนคงจะตั้งใจให้กำลังใจและรอคอยงานดีๆของไรต์อยู่ ยังไงก็อย่าท้อนะครับ .... อยากขอร้องให้ไรต์พยายามตักปลาเน่าออกจากบ่ออย่าให้ปลาดีๆอย่างเราต้องตายตามเลย....โปรยอาหารให้เราต่อเหอะนะ.

jitpakorn tachopunth

ขอบคุณมากๆครับ เนื้อหาน่าติดตามมาก อ่านแล้วสนุกดีครับ

nana01

เอ่อ  เข้าถ้ำไปมีเมียไม่กี่วันออกมาผ่านไปตั้งสองปีเล่นเอานายก้องมึนตึบเลย 555  ตอนนี้อยากรู้จริงว่าใครหรือฝ่ายไหนที่เอาศพเจ้าหญิงไป  ฝ้ายดีหรือฝ่ายร้าย  เอาไปแล้วเอาไปทำไม  เนื้อเรื่องน่าติดตาม  แฟนตาซีดี แต่ชักจะจำตัวละครไม่ค่อยได้  เยอะจัด  5555

manxxx

ก้องมีพลังแล้ว แต่กลับออกมาผิดเวลา แล้วจะได้แก้แค้นรึเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ

saoflost

ผมชอบตอนนี้มาเลยครับ สุดยอดเลยได้เห็นการรวมทีมกัน

khunjim

ตัวละคร เริ่มออกมาเรื่อยๆละ น่าเสียดายครับ ถ้าเรื่องนี้จะต้องถูกหยุดเขียนไป. ยังไงก็ขอให้ผู้เขียนเปลี่ยนใจ และกลับมาเขียนต่อด้วยนะครับ

Ordinaryman

ไม่ว่า ไรต์ จะอยู่ต่อหรือไป ผมขอบอกเลย ผมชอบแนวเรื่องและวิธีการผูกเรื่องและการสร้างจักรวาลของคุณมากครับ จะตามอ่านและชื่นชมในผลงานของไรต์ท่านนี้ เมื่อมีโอกาสทุกครั้งไป
ขอคาราวะ สามจอก 

eternal6969

นึกภาพตามว่าพระเอกตะบี้ตะบันเย็ด 2 ปีไม่หยุด..... พลังอึดโคตรเทพ

arsenyo

รอติดตามอย่างตั้งใจครับผม แต่ก็ถ้าท่านตัดสินใจไปแล้วผมก็เข้าใจท่านนะครับ แต่คนแย่ๆ มันก็มีทุกทีนะท่าน เป็นกำลังใจให้เสมอครับ ผมก็เป็นอีกคนที่ติดตามบอร์ดมานาน ก็คงเสียดายถ้าไรท์ดีๆจะหายไปอีกคน ของคุณสำหรับผลงานดีๆนะท่าน
ปล.ผมตอบซ้ำสองครั้งกระทู้เดิมอย่าแบนผมนะ แค่อยากบอกอะไรถึงไรท์นิดนึง

นฤเบส เย็นจิตร

เนื้อน่าติดตามทุกตอนเลยครับอ่านเพลินมากครับรีดเตอร์

zxcv99991

marem17

xvenomz

ขอบคุณมากครับ สำหรับเรื่องราวสนุกๆให้ติดตาม ตอนนี้ก็น่าประทับใจอีกเช่นเคย มีการผูกต่อตัวละครได้อย่างดีครับ

ohmxonly

sing0101