ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

นี่คงเป็นการรวมตัวของ the protecter สินะครับ ปันในตอนนี้ได้รับพลังเป็น vector หรือยังครับ (คงต้องตามอ่าน)
ยังไงก็ขอขอบคุณไรต์มากๆเลยนะครับที่นำผลงานดีๆมาให้เสพกัน ขอให้กลับมาไวๆนะครับ

andyg

เสียดายครับ เสียดายนักเขียนดีๆที่จะหายไปอีกคน ผมอยากกำลังใจให้เขียนต่อนะครับ เรื่องสนุก มีจินตนาการหายากครับ กำลังสนุก อย่างน้อยก็ได้โปรดกรุณาเขียนตอนนี้ให้จบ ขอบคุณมากครับ สำหรับเรื่องสุดยอดแบบนี้

audy3888

คุ้มค่าแก่การรอคอย เนื้อหาเริ่มมาต่อกันแล้ว แต่ก็ยังอย่ารู้ว่าก้องจะมีความสามารถอะไรบ้าง เป็นกำลังใจให้นะครับ

ziggy2

ไม่มีฉากเสียวก็ น่าติดตามเหมือนเดิม

เคารพในการตัดสินใจ ของ ไรต์  ยังไงก็รออ่านตอนต่อไปอยู่ครับ

ขอบคุณครับ

Bluemuffer

อลังการยิ่งใหญ่มากเลยเรื่องนี้ ขอติดตามเลยครับ

man5252

นี่เป็นการย้อนจุดกำเนิดของvector
ถ้างั้นคงสนุกมากๆ 

arsenyo

ขอบคุณครับ ว่าแต่ปันได้พลังตอนไหนนี่ หรือไม่เกี่ยวกับปันหนอ ชักสงสัย

premz

บู๊กันสนั่นเลย ฮีโร่มาเพียบ ชอบมากๆขอบคุณมากๆเลยครับ 

phantompain

เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนนะครับ และเคารพการตัดสินใจของผู้เขียนด้วย แต่ถ้าไม่แต่งต่อก็แอบเสียดายเรื่องแนวที่ไม่ได้มุ่งแต่เยอย่างเดียว แต่มีแอคชั่นผสมด้วยแบบนี้พอควรเลย ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ  ::Thankyou::

winds

เรื่องราวกำลังขมวดปมเข้าด้วยกัน เจ๋งมากครับ

SilcenceKnight

ตัวละครแต่ตัวในเรื่องหลักเริ่มปรากฏตัวแล้ว
จะได้ภาคแยกของคนอื่นๆอีกไหมครับเนี่ย ถ้ามีคงได้ติดตามผลงานกันไปยาวๆแน่เลยครับ
ขอบคุณมากครับ

live20

zeropp

ไม่ฉากเสียวก็ ติดตามอ่านตลอดนะครับ เนื้อเรื่องกำลงเข้มข้นเลยคับ

newblogspot

ไม่ทีตอนแบบนั้น แสดงส่าต้องเน้นเนื้อเรื่องชะมะครับ ยังไงก้อติดตามครับผม

holovelove

เพิ่งเริ่มเข้ามาอ่าน สนุกดีครับ คงต้องหปอ่านตอนแรกๆก่อนนะครับ
เหงาๆ