ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Matsudaira777

ก่อนอื่นเลย
ขอขอบคุณไรต์นะครับที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆจนผมติดงอมแงม 555
ทักทายก่อนอ่านรอบนี้ทำผมใจหายอยู่เหมือนกัน
แต่ก็เคารพการตัดสินใจของไรต์นะครับ
คนเรามันก็มีท้อกันได้บ้าง แต่ผมเชื่อว่าพวกเราในนี้หลายๆคนเป็นกำลังใจให้อยู่นะครับ สู้ๆครับ
ปล. เอาให้จบก่อนก้ดีนะ เดี๋ยวอารมณ์ค้าง 55555

rubernanglong

::Me?:: เรื่องกำลังเดินไปน่าสนใจ สู้ครับ ผู้ประพันธ์อย่าท้อ อย่าหมดกำลังใจยอมถอยให้พวกเกรียน แฟนคลับคนดี ๆ มีเยอะแยะ ทำไมให้เขาต้องรับกรรมอดอ่าน เท่ากับถูกลงโทษไปด้วย ไม่ถูกต้องนะ อย่างนี้คนทำดี คนเคารพกฏเกณฑ์ไปแล้วจะมีประโยชน์อะไร เมื่อ่ยเหนื่อยก็พักเอาแรงสักระยะแต่อย่านาน แฟนคลับรอ ขอบคุณ

rak9897925

รออ่านด้วยใจระทึกและไม่ผิดหวังเลยครับ จะทิ้งไว้แบบนี้ก็น่าเสียดาย  ประพันธ์ต่อให้จบจะได้ไม่ค้างคาใจครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

clickkuu

เนื้อเรื่องเริ่มมาบรรจบกันแล้วนะครับ ชอบครับดูมีเรื่องราวดี สนุกมากครับ

unknow014

ตอนแรกเห็นภาพประกอบกับเนื้อเรื่องตอนงูยักโผล่มาตอนแรกเดาว่าเจ้างูต้องโดนระเบิดไนโตรติดธนูเหมือนนิยายขนาดยาวเรื่องนึ่งแน่ๆ แต่เปลี่ยนมาเป็นปืนยิงก็เข้ากับยุคสมัยดีครับ

sushinmana

เริ่มโยงเข้าเรื่องเวคเตอร์แล้ว

ขอบคุณไรต์ครับ ส่งลงเว็บmeb ให้เสียเงินดีกว่า ไรต์ได้ตังด้วย

แจกฟรีละยังทำตามที่ไรต์ว่าไม่ได้เลย เข้าใจไรต์ท่านอื่นๆเลยครับ คงจะเอือมกันสุดๆแล้ว

ปล..ผมรอเสียเงินนะครับ

0915666141

anutit9119

น่าติดตามมาก สนุก เรื่องจะดำเนินอย่างไรต่อ ขอบคุณมาก

SoGood Time

cides

boong

ขอบคุณครับ หากท่านเลิกเขียนจริง คงเงียบเหงาน่าดูครับ เสียใจและเสียดายครับ
ว่าด้วยเรื่องเนื้อหานั้น เห็นมีไกรทองเข้ามาในเนื้อหานั้น หากเขียนเป็น Side story ของตัวเอก คงได้สนุกกันหลายเรื่อง เหมือนของ
ยอดมนุษย์ DC และ Marvel  สนุกแน่ๆครับ อยากอ่านจัง

hak21050

::WowWow::
ในที่สุด Shooter ก็มาแล้ว ชอบตัวละครนี้ที่สุดเลย แล้วเนื้อเรื่องจะเป็นยังไงต่อกันแน่นะครับ อยากรู้จริง
ขอบคุณไรต์มากๆเลยนะครับ ที่นำผลงานดีๆแบบนี้มาให้อ่านกันนะครับ ขอให้ไรต์สุขภาพแข็งแรงนะครับ ไว้ไรต์มีไฟในการเขียนเมื่อไรก็ค่อยมานะครับ ผมจะรอ

grozothe

มาถึงอ่านที่เน้นคำไว้นี่ฮาเลยครับ 5555
ช.ว. นี่คืออะไรเหรอครับ //ทำตาใส  ::Glad::

พวกมักง่ายนี่มีให้เห็นตลอด ดูแล้วน่าจะแก้ไม่ได้ด้วย
ถ้าทำแล้วไม่สบายใจพักซักหน่อยดีกว่าครับ ดีกว่าทำแล้วเครียดบั่นทอนจิตใจซะปล่าว

สุดท้ายแล้วขอขอบคุณไรท์มากครับที่เขียนผลงานสนุกๆ
ยังไงไว้เจอกันใหม่ครับ :)

Ideology

ตามมาติดตามต่อครับ ก้องจะกลับไปหยุดสงครามยังไง
เป็นกำลังใจให้นะครับ รอติดตามเสมอ ขอบคุณครับ

ัuffa555

มาติดตามเนื้อเรื่องต่อครับ กำลังสนุกเลย
ขอบคุณมากๆ นะครับ