ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsung014

แว่บแรกดีใจที่ตอนต่อมาแล้ว แต่พออ่านข้อความของไรต์เตอร์นี่ปวดใจแทนเลย พวกนี้จะเกรียนไปถึงไหน พลอยให้คนที่ตั้งใจอ่านต้องรับกรรมไปด้วย แต่ละเรื่องที่เขียนมาไม่ใช่จะแต่งออกมาง่ายๆ พวกเกรียนๆนี่ตัวจริงเป็นคนยังไงกันนะ นี่ขนาดแบนไม่เว้นแต่ละวันก็ยังมีตลอด ไปเกรียนที่อื่นได้มั้ย ขอบคุณผู้แต่งทุกท่านมากนะครับ ที่แต่งเรื่องดีๆออกมามากมาย

9432nevernumb

ชอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆแบบนี้คนเรามีหลายแบบดีๆก็เยอะเกรียนๆ
ก็ไม่น้อย  เป็นกำลังใจให้ครับ

thum2520

ขอบคุณมากครับ รอตอนใหม่มานานละ เข้าเวบทุกวันเลยครับ

taka95

ขอขอบคุณ writer ที่แต่งนิยายสนุกๆ ที่มีส่วนผสมของตำนานไทยกับซุปเปอร์ฮีโร่อเมริกาอย่างลงตัว

ได้แต่ให้กำลังใจครับ และหวังว่าจะได้ติดตามผลงานต่อไปครับ

JOII DESU

มาแล้วววว ช่วงนี้เรื่องที่ติดตามเริ่มเงียบ555 ขอบคุณมากครับไรท์

sun_307

ยังไงก็ติดตามผลงานเสมอ ขอบคุณสำหรับการสร้างสรรค์ผลงานดี ๆ ครับ

jingjing199212

สนุกเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆสมกับที่รอคอยเลยครับ

asean

ขอบคุณครับ ก่อนอื่นผมอยากจะบอกกับไรต์ว่า อย่าน้อยใจไปเลยครับ แฟนคลับก็เป็นมนุษย์ขี้เหม็นธรรมดาๆ มีทั้งดี ,ปานกลาง ,เห่ย ผสมปนเปกันไป แต่ในเมื่อพวกนี้เป็นแฟนคลับก็แสดงว่าเค๊าชอบผลงานของไรต์กันนะครับ อาจจะปากดีมั่งปากเสียมั่งก็อย่าไปใส่ใจมากเลยครับ ไรต์รักที่จะเขียนก็เขียนเถอะครับ ผมเชื่อว่าแฟนๆที่รักที่จะอ่านติดตามผลงานเยอะนะครับ

tokkatoramma

ขอบคุณครับ เป็นที่น่าเสียดายเป็นอย่างมากถ้าเราจะขาดนักเขียนมากฝีมืออีกท่านหนึ่งไปในบอดร์นี้ แต่ก็ล้วนแล้วแต่ความต้องการของท่านผู้แต่งครับ ผมเชื่อว่าหากเรายังอยู่ในวงการนี้ สักวันเราคงได้พบและสร้างมิตรภาพที่ดีต่อกันอีก ที่ผ่านมาขอชื่นชมเลยครับ ผลงานของท่านถือเป็นอะไรที่แปลกใหม่และสนุกสนานมากล้นไปด้วยจินตนาการ ชื่นชมจากใจจริงครับ  ::Crying::

aom43104

ผมมาเม้นก่อนอ่านนะครับ ขอบคุณสำหรับทุกอย่างนะครับ ผมก็เข้าใจดีว่าการที่ทำอะไรแล้วไม่ได้ตามที่หวังนวมทั้งมีเกรียนมารังควาญจะรู้สึกยังไงก็ขอให้ไรตเตอร์มีความสุขมากๆนะครับ

timemachine68

pinmonkey

ตอนรวมญาติเลยนะครับตอนนี้ แล้วก็เริ่มภารกิจจอมพลังช้างเผือกในตอนนี้เลยนะครับ ได้ช่วยประชาชนที่เจอกับลูกหลงสงครามนี่เป็นภารกิจที่แสนเข็ญแน่เลย แล้วปันจะมีบทบาทแซงตัวเอกอย่างก้องหรือเปล่าน้า น่าติดตามมาก ๆ ครับ เป็นหนึ่งกำลังใจให้ท่านผู้แต่งครับ ขอบคุณท่านมากครับ

aek01

เป็นกำลังใจให้ครับ เขียนได้ดีแล้วครับ เหตุการณ์น่าติดตามนะครับ ปล.รูปสวยมากครับ

kalampee

หลุดไปในมิติเวลา 2 ปี แถมออกมาก็เจอกับยอดขุนพลหลายคน แต่ทำไมปันถึงได้ดูไม่มีพลังแบบนี้ได้หว่า?

ultrasonic

พาสเวลา 2 ปี เหมือนพระเอกไปฝึกวิชา
พอสำเร็จแล้ว ไหนเลยจะมีใครต่อกรได้
คราวนี้ผมดูกันว่า ปมที่ผูกไว้แก้ยังไง

เป็นกำลังใจให้ครับ.  ::WooWoo::