ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alex2432

ขอบคุณมากๆ ครับ เนื้อเรื่องแต่ละตอนเข้มข้นสุดยอดมากเลยครับ ::Thankyou::

samransathu

สงครามเกิดแล้วตั้งสองปี จะแก้กันอย่างไรดีละ เอาใจช่วยน่ะ

pomsohandsome

::Sobad:: ฮิฮิ ก็ว่าทำไมเนื้อเรื่องมันไม่ต่อ อ่านข้ามไปตอนนี้ สงสัยตอนนี้ที่ตอนนี้ออกมาผมไม่ว่างแน่เลย ขอบคุณครับ

i_robot

ไกรทองก็มา จินตนาการบรรเจิดสุดๆ ครับ ชอบจัง

theshake

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณไรเตอร์เป็นอย่างยิ่งที่ทำให้เรื่องราวดีๆแบบนี้เกิดขึ้น
ตอนนี้เริ่มมีปันเข้ามา แถมยังเป็นการโชว์พลังของก้อง ซึ้งต้องมีกักไว้อีกแน่นอน
แล้วสงครามจะจบอย่างไรน่าติดตามมากๆ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ขุนช้างเลวได้ใจจริง ชอบฉากรักษาแผล ฟินเลย

tonnextgen

เชื่อมจักรวาลกันแล้ว นึกว่า avengers ร่วมต่อสู้ กัน สนุกดีครับ
ทำออกมาเยอะๆนะครับ ผลงานดีๆแบบนี้ มีความสุขที่ได้อ่านมากครับ

Akera11

นี่รู้สึกเหมือนอ่าน Avengers ตัวละครหลายๆเรื่องมารวมกันเลยคับ ขอบคุณที่ลงผลงานดีๆให้พวกเราเสพกันอย่างต่อเนื่องนะคับ

Aero Sathianwutthiwong

ชอบเรื่องแนวนี้มากเลยครับ ไม่ต้องมี 18+ ก้อยังสนุกอยุ่เลย

durocman

รอความหวังตอนใหม่จากไรท์นานมาก แต่ก็คุ้มค่าน่าติดตามมากครับ

aissar

ขอบคุณครับแฟนตาซีผสมดราม่าบวกความเสียวชอบมากครับ

zorohana

ayiraj2408

มีย้อนวัยจากเรื่อง Vector ด้วย ตอนนี้เป็นจุดเริ่มของการรวมตัวสินะ

mdock

ภาคนี้มีตัวตำนานไทยมากันครบเลยนะครับ สนุกไปอีกแบบครับ

zethkhun

ขอบคุณครับ ชอบในการวางเรื่องของพี่มาก ขอเป็นกำลังใจให้ครับ