ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KUNDOONDIN

ยังติดตามอยู่นะจ๊ะแบบเหนียวแน่ทุกตอน

sparrow_ap

ในฐานะรีด ต้องขอขอบคุณไรต์ที่มอบผลงานดีๆให้เสพตลอดมานะครับ ::Thankyou::
ขอให้ไรต์รักษาสุขภาพเช่นกันนะครับ  หวังเป็นอย่างยิ่งว่าไรต์จะกลับมาเขียนงานในเร็วๆนี้นะครับ ::Dozy:: ::Ahh::

หนุ่มก้องอยู่ถ้ำตั้งสองปีเลยรึเนี่ย อึดจริงเลยๆ ซั้มกับเทพตั้งสองปี ::HoHo:: ::HoHo::
เหตุการณ์ตอนนี้ช่างรุนแรงจริงๆ หนุ่มก้องจะแก้ไขเหตูการณ์ได้อย่างไรเนี่ย ::Sweat::

ballbergkamp

ทำเนื้อเรื่องให้มาเขื่อมโยงกันได้ดีมากครับ ตอนนี้ถือเป็นตอนที่เหล่าฮีโร่รวมตัวครับ

darkaero

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นสงครามเกิดขึ้นแล้ว

po3821

ตัวละครสำคัญมารวมกันแล้ว คงได้เวลารวมทีมแล้วซิ สนุกดีครับ ขอบคุณครับ

nuttch

อ่ออ เรื่องปะติดปะต่อ ตอนเจอปันครั้งแรกพอดีนี่เองง อยากลงอีกเรื่อยๆนะครับเพราะรู้สึกว่ามันยังผยงไปได้อีกหลายทางของเรื่องเวคเตอร์

naitoom

ตัวละครเริ่มจะออกมาครบแล้ว เสียแต่ปันยังไม่มีพลัง ในเมื่อเมืองถูกทำลาย จะกลับไปแก้ไขได้อย่างไร
เป็นแบบ Back to the Future ที่กลับไปอดีตเพื่อเปลี่ยนอนาคต

noojac

ขอบคุณไรต์มากๆนะครับ  ที่ทำให้มีเรื่องดีให้อ่านและติดตาม....ซึ่งก็เริ่มปะติดปะต่อเรื่องราวของ protector ได้เยอะล่ะ หลังจากอ่านหลายๆเรื่องมารวมกัน
เป็นหนึ่งกำลังใจให้ไรต์เตอร์สร้างสรรค์ผลงานต่อๆๆไปนะครับ...

max ximum

ต่อเลยครับ  ::DayDream:: ::DayDream:: ::DayDream::

8/2/2560

อ้างจาก: max ximum เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2017, 12:55:36 ก่อนเที่ยง
ต่อเลยครับ  ::DayDream:: ::DayDream:: ::DayDream::
จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5( 1 ปี  8/2/2560-8/2/2561)
รีพลายคุณมักง่ายกับไรต์เกิน แบนไปนะเมื่อเงื่อนไขมันยากไปสำหรับคุณก็

outsider

เม้นท์ก่อนอ่าน น่าเสียดายนะครับ ไม่น่าจะแบนตัวเองเลย คนตั้งใจรออ่านยังมีอีกเยอะนะ เสียดาย
ว่าแล้วก็อ่านไปนิดหน่อยไม่ใช่ทั้งหมด งงว่าศพองค์หญิงราดาหายไปไหน มี Flash back กลับมาอีกมั้ยเนี่ย

saraneaja

ผมมาเม้นตั้งแต่อ่านแล้วเจอไกรทอง มางี้เลยหรา

hanabombam

เหล่าฮีโรมารวมตัวกันความมันจึงบังเกิด งานนี้แต่ล่ะคนได้โชว์พลังและฝีมือของตนเอง โห้พี่ก้องเสพสมกับเทพสาวรับพลังตั้งสองปีเลยอ่ะ นายแน่มากๆ

Sessiri Ratanatharakeat

เรื่องที่รอคอยเลยครับ มีฉากอย่างว่าไหม จะสนทำไมกันล่ะ สำคัญคือเนื้อเรื่องมันสนุก เท่านั้นก็น่าจะพอ

jozo-7

ขอบคุณเนื้อเรื่องดีๆที่นำมาให้อ่านครับ ขออ่านหน่อยนะครับ

krond

ขอบคุณ ท่านไรต์เตอร์ มากครับ แอบเสียใจเล็ก ๆ ที่ไม่มีฉากเสียว แต่เห็นรูป นุก แล้ว ยังใจชื่นขึ้นมาหน่อย เนื้อเรื่องชวนติดตามต่อ เขียนงานดี ๆ ออกมาเรื่อย ๆ นะครับ