ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

namluang1978

ทันตแพทย์แมนกะว่าจะรวยทางลัดเลย ::DayDream::

hanadox77

สาวไม่รุ่น ก็เสียวไปอีกแบบนะ โชกโชน

มะยม ร้อยเอ็ด

Goiu

krombatt KwangKii

แนนอาจจะเพียงเเค่หลงของใหม่ ไม่ก็สิ่งที่ไม่เคยได้จากผัวตัวจริง

teyrs1234

robot 77

ไม่ยอมเป็นหนูตกถังข้าวสารหรอแมน

DESTINY_TH

ไม่ใช่คนดีนะเราอะโด่วว ส่งสารหมอแนนนนจัดให้บานกว่านี้ค่อยจากก็ได้มั่งงง

plot0440

ฝากเด็กเข้าท้องแนนอีกคนมั้ยเนี่ย

ballzard

ไรท์จะตัดจบแบบนี้ไม่ได้นะ โอ้ยยทรมาน
จริงๆก็แอบสงสารพี่แนนนะครับ เหมือนเค้าไม่ค่อยได้อยู่กับแฟนเลยทำให้ค่อยๆห่างกัน

Jim Lord

mossess

ตะวัน123

คนที่ไม่ค่อยได้รับความสุข พอได้รับมากกว่าคนก่อนก็จะหลงงมงายไม่อยากไห้เสียไป แต่ที่แน่ๆขอเรียกเทพแมนได้ไหมครับคืออ่านมา3ตอนแล้วนี้มันเทพชัดๆ