ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiura Kazuya] Futari Yogari เพียงสองเรา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2018, 03:21:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amardu.36

ntr จาก เลสเบี้ยนเรอะน่าสนมาก ขอบคุณมากครับ

poloxz

เหมือนกำลังเดินอยู่ในทุ่งดอกลิลลี่ แบ้วอยู่ๆเดิมมาเจอเหว

ขึ้นมาเดอนในทุ่งเอกลิลลี่ใหม่

simcazy

ดูท่าจะโดนผู้ชายแย่งแฟนแน่ๆ ขอบคุณมากครับ

nutza019

::Evil:: ภาพสวยตัวละครน่ารัก แต่เนื้อเรื่องมันจะไม่น่ารักตามภาพแน่ๆท่าน kater ต้องมีกับดักอยู่แล้ว  ::Evil::

::Hmmm:: ว้าวจบหักมุมกว่าที่คิดไว้เยอะเลยนะเนี่ยไม่คิดว่าจะมากลายเป็นคู่รักกันต่อแบบว่าแปลกๆแบบนี้  ::Sweat::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

jessada44110

Bom Onpime

นมใหญ่มากๆ ถ้าไม่เซ็นน่าจะได้อารมกว่านี้

หนุ่ม บ้านนอก

อ่านตอนแรกนึกว่าแนวเลสเบียนแน่ๆเลยเอาไปเอามามีผู้ชายเข้ามาด้วยชักอยากรู้ว่าตอนจบอย่างไงนะ จะปวดตับอย่างที่สงสัยป่ะ 555ตัวนางเอกชอบดุ้นแท้มากกว่าทำเนียนว่าช่วยเพื่อนอิอิ

Darktaker

งานดีมากครับ เนื้อเรื่องชวนติดตามด้วย อยากรู้ว่าคู่เลสนี้จะกลับใจไหม สาวผมยาวจะเสียใจไหมถ้าสาวผมสั้นเปลี่ยนใจ ติดตามๆ

ผิดคาดเลยสุดท้ายทั้งสองกลายมาเป็นฮอโมเฉย 555 หักมุมสุดๆ

pigsan

ของอย่างนี้มันต้องแบ่งปันกันนะ

ล่อผู้ชายมาให้แฟนกินดีไหม

biggerz biggerz

TanukiKen

ของจริงยังไงก็ต้องดีกว่าอยู่แล้ว ติดใจหละสิ
มันก็พอจะเดาออกหรอก ตอนจบอะ แต่ไม่นึกว่าจะเป็น Gang bang นึกว่าจะเป็นคนเดียวเก็บสองคนเรียบ

peetnakub

ผมสั้นไม่เท่าไหร่แต่ ผมยาวสวยมากครับ ^^

UDDIJ

ไม่คอ่ยได้อ่านแนวนี้เลยครับ ดูน่าสนใจจัง  ::Glad:: ::Glad::

nekki

โดนแบล็คเมล์​ซินะ​ ถ้าตามฟรอมเดียวอีกคนที่ตามไปโดนรวบเป็นแพ็คคู่แน่

ผิดคาดไม่นึกว่าจะโดนรุ่ม​ ตอนแรกนึกว่าคนแบล็คเมล์​แค่คนเดียว​ อันนี้มาเป็นกลุ่มเลย