ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiura Kazuya] Futari Yogari เพียงสองเรา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2018, 03:21:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anontatum

อาจมีการหักมุม ติดตามผลงานครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

worachat39

ลายเส้นนี้NTRแน่นอนจารแกไม่เคยเปลี่ยนแนวเลย 555 แต่ต้องดูว่าโดนคู่รึเปล่า

bomkungneo

Daft Punk

โดนทั้งคู่แน่ๆเลยยย  ::GiveMe::
หวังให้เป็นอย่างนั้น

kazu36

jittipat

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูท่ามิซูกิจะอยากมีอะไรกับผู้ชาย นอกเหนือจากนัตซูมิบ้างแล้วนะ  แบบนี้นัตซูมิคงจะไม่ยอมแน่ๆเลย เอหรือจะอยากเข้าไปร่วมด้วยช่วยกันนะ?????

seq0010107

ญญ หรือ ญช แน่เนี้ย
หักมุมอีกแน่งานนี้

สรุปชอบดุ้นไปเลยทั้งคู่ 555555555555555

aisieo

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤษภาคม 02, 2018, 11:09:04 หลังเที่ยง
ดูท่ามิซูกิจะอยากมีอะไรกับผู้ชาย นอกเหนือจากนัตซูมิบ้างแล้วนะ  แบบนี้นัตซูมิคงจะไม่ยอมแน่ๆเลย เอหรือจะอยากเข้าไปร่วมด้วยช่วยกันนะ?????
555 แล้วทั้งสองก็ร่วมด้วยช่วยกันมีความสุขกับดุ้นของผู้ชาย แต่ผิดคาดไปนิดเดียว คือมีผู้ชายมากกว่าหนึ่งคน ....อิอิ

naruepon5

เจอคำเตือนแบบนี้เข้าไป NTR มาตับแตกแน่นอน 555555 ขอลองสักตั้ง

dogger2006

ดูแล้วน่าจะตามที่คาด   ::HoHo::
ก็ว่าอยู่ แถมgangbangอีก

maxzader

::Dizzy::อ่านไปยิ่งน่าสนใจขึ้นเรื้อยๆ จะปวดตับไหมเนี้ย

cookiemonster