ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiura Kazuya] Futari Yogari เพียงสองเรา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2018, 03:21:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Horror:: เนื้อเรื่องดาร์กแน่นอน  แรงหึงของสาวเลสเบี้ยน ปวดตับแน่ ๆ

** กลายเป็นโดนทั้งคู่ซะงั้น ฟิน ๆ กันไป

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

เดาว่าน่าจะโดนแบล็กเมล์ ตอนโดนเบิร์นข้างนอก แต่นางเอกชอบดุ้นมากกว่า

ความรู้สึกหลังอ่านจบ คือเขาก็มีความสุขกันล่ะนะ แต่ทำไมรู้สึกปวดตับยังไงไม่รู้

veronicaz

เฮ้ย แนวนี้เลยที่ใฝ่หา NTR คือนิพพานจริงๆเลย

kawaku000

tumtongtle0

น่าสนใจที่ตรงจะตามเข้าไปดูในป่าว่าสองคนนั้นจะทำอะไรต่อ  แต่ยังไงก็ขอบคุณครับ

eiaws

คิดไว้ว่าตอนจบเรื่องต้องมีหักมุมแน่ๆ

eiaws

จบหักมุมแบบนี้ปวดตับเบาๆ 5555 นึกว่าจะเลสทั้งเรื่องซะอีกนะ

oioioi

ชอบแนวนี้มาก อาจารย์ท่านนี้ก็วาดสวยมากจริงๆ

boyforevero

zamakarn

ผมสั่นนมโต น่ารักโคตรชอบเลย ว่าแต่เหมือนนางจะชอบผู้ชายมากกว่าสินะ
รึว่าจะมีกับดักให้ปวดตับ ขอบคุณครับ

bbbbbbmo

darkdd1999

นมนำหย้า แถมน่ารัก ตายๆๆๆ / มันปวดตับยังไงไหนพิสูจน์ทราบหน่อยยย

Ae Haha

นางเอกเห็นเพื่อนมีอะไรกับแฟน เลยอยากโดนดุ้มมั่งสิน่ะ เบื่อลิ้นกับนิ้วละสิ

Mika Yamada