ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiura Kazuya] Futari Yogari เพียงสองเรา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2018, 03:21:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SilcenceKnight

เนื้อเรื่องNTR แบบผู้หญิงซะด้วย
จะหักมุมไหมน้อ
ขอบคุณมากครับ

CoolNook Thangsakul

มันก็ เป็นอย่างนี้ละนะ โดนของชายเข้าไป ยังไงก็เสียวกว่าตีฉิ่งเยอะ

kurokami

อารมเหมือนพวกแนว NTR ป่าวเนียะ หรือจะสวิง

SickSleeplab

ไม่ยูริสินะ 555. ยุคสมัยเปลี่ยนไป
::Horror::
ญ ช เปนของคุ่กัน ไม่แคล้วกัน
นางเอกสติแตก เสียท่าแล้ววว

killuagon

น่าจะปวดตับ แต่ถ้าให้ดีควรสวิง 2:1

Edit : เกินคาดไปไกลมากครับ

HaruKi02

scorpionx

ทำไมต้องระวังตับ ::Hmmm::  โดนแบคเมล์หรือ อยากรู้ ขออ่านหน่อย
ขอบคุณ

northnorth

sniperteam

จากเลสเบี้ยน มาเจอของจริงถ้าจะติดใจ เนื้อเย็นหรือจะสู้เอ็นอุ่น อ่านจบโดนเอ็นอุ่นติดใจทั้งคู่เลยแหะ

poulandcaca

hayami daiki

clashamino

เพิ่งได้เคย อ่านแนวนี้เป็นครั้งแรก แต่พอได้อ่านแล้วเนื่อหาสนุก แล้วลายเส้นสวยมากครับ

stepgu307

ติดใจของผู้ชายเเน่ๆเลย นี้สิที่เค้าบอกว่านิ้วหรือจะสู้เอ็นอุ่นๆ  ::DookDig::

nuinoinaja