ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

4ylnox

ชอบตรงมีเงื่อนงำซ่อนไว้แบบนี้ทำให้อ่านแล้วดูไม่น่าเบื่อครับ

Manop Hanphrom

ที่แท้ก็แค่ผัวเก่า ควยกับหีที่มันคุ้นเคย

pssbr

นาเตลิดไปไกลแล้ว จะกู่กลับไหมเนียะ

พีระพงษ์ มงคล

ผัวอาจจะให้นาเก็บเป็นผัวน้อยอีกคน

deamondear

เครียจเลยตอนนี้ เร้าอารมณ์แต่เครียจจริง

che_13

คุณนาเร่าร้อนสุดๆเหมือนจะแกล้งสามีชอบคุณนาจังครับ

auddy999

แล้วจะกลับไปติดใจกับวัชมั๊ยครับ

nakin007

เรื่องอดีตก็คืออดีตครับ อยากให้เมียลองยั่วเอง นาก็คงอยากรื้อฟื้นความหลังด้วย ที่ไม่ขึ้นไปทำที่ห้องนอนน่าจะมีความเกรงใจสามีอยู่บ้าง แต่ครั้งแรกน่าจะทำประชดเลยจัดชุดใหญ่ให้ชม ขอชมคนแต่งในการปูกปมตัวละครนะครับ อ่านตอนที่แล้วมีสะกิดใจในคำพูดของวัชและการกระทำของนา แต่ไม่คิดว่าจะหักมุมมาทางนี้

ponggunyuki2527

อ้าว นา หักมุมแบบนี้เลยแหะ ว่าแต่ว่าผู้หญิงก็มีความลับกันแหละนะ

bluesky11

นาจัดเต็มมาก ต่อไปวัชจะกลายเป็นผัวหลวง ส่วนผัวตัวจริงก็เป็นกิ๊กไป ขอบคุณที่แบ่งปันครับ รออ่านตอนต่อไปเลยครับ นาจะเร่าร้อนได้อีกแค่ไหน

gungun.khondee

นานี่ไวไฟมาก จุดติดได้ตลอด ต้องมีความอยากมากกว่าจึงจะเอาอยู่หละมั้งเนี่ย

3kkkk5j

ช่วงนี้อัพไวมากๆเลย กำลังพีคเลยยยย

che_13

คุณนาจัดเต็มมากครับอ่านแล้วเสียวมาก  ผมชอบภาพประกอบมันเข้ากันกับเรื่องราวดี นึกให้เห็นเป็นแบบนั้นชอบมากครับ

yumer

piyaked

ทำเป็นโกรธผัวที่แท้ตัวเองก็อยากรื้อฟื้นกับแฟนเก่า 555