ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 2/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 30, 2019, 09:50:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tsan3

ครึ่งตอนแรกดูงงๆ เหมือนเนื้อเรื่องชะงักไป คงอยากจะปูเนื้อเรื่องตัวละครให้มากกว่านี้ เดี๋ยวอ่านครึ่งตอนหลังแล้วมาสรุปอีกทีครับ

Edit : งงมาก ตอนนี้แทบไม่คืบหน้าอะไรเลย ปมที่ออกมาคือผู้หญิงคนนั้นขอคุยอะไรด้วย แต่ก็ยังไม่แสดงถึงบทของตัวละคร เอาเป็นว่ารอติดตามตอนต่อไปครับ

Akira Watanabe

::JubuJubu::  ผมชอบเรื่องนี้นะ เนื้อเรื่องมันเรื่อย ๆ ดี ไม่รีบร้อน 

ทำให้ตัวละครแต่ละตัวมีบทบาท  อินกับเนื้อเรื่องดี  ว่าแต่ซั่มกันก็ยังเป็นเพื่อนกันได้หรอ ดีจรุง

::Sweat::  ล่อกันซะขนาดนี้ ยังเป็นเพื่อนกันอีกหรอ

ตอนหน้าบวกแย่งผู้หญิงกันหรือไง

wanna603

elviswhat

อย่าเพิ่งน้อยใจไปท่าน kater อย่างน้อยก็ยังมีคนกลุ่มน้อยที่ยังต้ดตามเรื่องน่ารัก ๆ แบบพวกผมอยู่นะครับ ภาพก็สวยเนื้อเรื่องก็เพลินแบบนี้สมัยนี้หายากนะครับ ผมขอเป็นกำลังใจวห้ท่านเองถึงจะน้อยนิดแต่ก็สู้ ๆ นะครับ

อาคาริ นี่ก็น่ารักนะครับ แต่มีเพื่อนแบบนี้ก็อาจจะหลงรักเพื่อนมากกว่าอาคาริอีกนะผมว่า

ชิสิซึนี่น่ารักมากเลยนะเวลาถอดแว่นออก เอาจริง ๆ เทอก็แอบชอบอากิระละผมว่าแต่ยังคงปากแข็งไม่กล้าบอกออกมาตรง ๆ หรือเทอจะใสซื่อเกินจนไม่รู้ตัวนะ

tazasss01

มาถึงห้องแบบนี้ก็ไม่รอดสิน่ะ แต่เมื่อไรจะรักกันน่ะ

นางเอกน่ารักอยู่แล้ว ไม่ว่าจะใส่แว่นหรือถอดแว่น ตอนต่อไป มีตัวละครเพิ่มมาสิน่ะ ขอบคุณครับ ที่แปลให้อ่าน

Ppcub Jjip

แปลลงต่อเถอะครับเนื้อเรื่องมันน่าสนใจมากเลยนะมีทั้งความโรแมน  ดราม่า และอาจมีปวดตับหน่อยๆ ด้วย โดจินนํ้าดีแบบนี้ไม่ได้มีมาลงบ่อยๆด้วย พระเอกเเงก็ดูโลเล เหมือนรักทั้งคู่ซะด้วยแถมตัวละครอื่นๆก็มีปมให้ติดตาม

พอปล่อยผมถอดแว่นแล้วโคตรสวย ดูเหมือนว่าต่างฝ่ายต่างยังลืมคนที่เคยชอบคนเก่าไม่ได้ แต่ดูเหมือนนางเอกจะเปิดใจให้พระเอกมากกว่า พระเอกแม่งก็กั๊กชิบ

bpbpbp

เกินเพื่อนแล้วมั้งยังงี้แต่ก็นั้นละก็ดูกันต่อไปว่าจะเป็นยังไงเนื้อเรื่องต่อจากนี้

หวังว่าจะไม่มี ntr นะเรื่องนี้ขอแบบอ่านสบายๆซักเรื่องเหอะ

Hangman_007

devilfha

พระเอกนี่ เดามจยากแหะ ว่าตกลงคิดอะไรกับนางเอกรึเปล่า หรือจะเป็นแบบ เล่นไกันไป จนรู้สึกจริงๆในตอนหลัง

ตอนต่อไปน่าจะสนุกแน่ๆ เนื้อเรื่องคงค่อยๆดำเนินไป คงมีอะไรกันจนรักกันแหละ หวังว่าคงไม่หักมุม เป็นแบบ NTR อะไรแบบนี้ 55

BabyFace

ผู้ชายเหมือนเสือได้กินเนื้อ  ถ้ามีโอกาสจะกินอีกเรื่อยๆ  และหากินต่อไปไม่หยุด  มันเป็นสันดานของผู้ชาย  ในเรื่องก็เหมือนกัน  ::Thinking::
นี่แหละเสนาห์การ์ตูน  จะปากแข็งไปเรื่อยๆไม่ยอมรับว่าชอบหรือรัก  เมื่อมีคนมาขอจะยกให้  และเราจะตามจนกว่าเขาและเธอ Happy Ending

Pruttinan Maikham

การ์ตูนมี 16 ตอนก็น่าจะเริ่มเคลียปมไปทีละจุดแล้วก็คิดว่าเรื่องนี้น่าจะดำเนินไปแบบมังงะโรแมนติกอ่ะ

เนื้อเรื่องแบบนี้นึกว่าดูเฟรนโซนอยู่555

virgoranger

น่าจะซึนกันทั้งคู่นะเนี่ยดูทรง

Edit ซึนกันอยู่นั้นแหละขนาดนี้แล้ว

anigkanjana

ถ้าจะขนาดนี้ เป็นแฟนกันไปเหอะนะ จะกอดจะไรก็ได้ตามสบายด้วย

แปลต่อเถอะครับ เรื่องนี้ยังอีกยาวมากกกก ผมรออ่านจากท่านนี่แหละครับ

teeza852

รอบนางเอกต้องชอบพระเอก รอบพระเอกต้องชอบนางเอกแน่เลยยย

แหม่เพื่อนกันมันดีนี่คือเดอะเบสจริงๆ

Minibar

ตามสาวแว่นมาครับ หึหึ แล้วก็ตามมาให้กำลังใจคนแปลด้วยล่ะ

โอ้ยคำว่าเพื่อน ย้ำกันอีกแล้ว รุสึกเจ็บ(อินเกิน) เพื่อนกันเค้าไม่ทำแบบนี้โว้ยยย

ปล. ขอบคุณที่แปลนะ