ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeroboy

เรื่องที่ 5 ครับ แต่จริงๆ 5 กับ 6 ให้เท่ากัน

พันกว่าคน !!! จะมีชีวิตรอดได้ครบ 1 ปี ไหมเนี่ย

saturn

ราคาขึ้นกระจายแน่นอน

อยากอ่านเรื่องกินยาให้ได้แฟนน่ะ

ยังประมูลไม่เสร็จดันผ่าไปเปิดซิงก่อน อบ่างนี้ก็ราคาตกซิ

HypN♥s

เอ่อ...นี่มันเรื่องต่อจากเรื่องก่อนมั้ย ที่ขายตัวปลดหนี้ช่วยผัว

อ้อ...อยากกินเด็กนี่เอง แบบนี้เค้าเรียกว่าแม่ยกตัวจริงเสียงจริงเลย หลงเด็กเสียเท่าไรเท่ากัน

น่าเสียดายลูกสาว ยังใหม่ซิงอยู่แท้ๆ เอามาให้ผมดีกว่ามั้ย จะเลี้ยงดูอย่างดีเลย

ก่อนประมูลมูลค่าอาจจะสูง เท่าไรเท่ากัน เพราะคิดเป็นรายเดือนก็คุ้ม

แต่โดนรุมทั้งฮอลล์ประมูล ผมว่า สุดท้ายคงไม่เหลือค่าซักบาท เพราะโดนเปิดไปแล้ว

สุดท้ายได้เป็นทาสเจ้าสัว ยังไงก็คุ้ม เพราะเจ้าสัวน่าจะมีเมียน้อยเยอะ หวังว่าคงไม่ได้ให้พนักงานเอานะ

ไอ้ตัวผมอยากจะอ่านเรื่องที่สอง ที่น้องผัวมาอยู่ด้วย  ::GiveMe::

ก็เรื่องนั้นมันเป็นNTRอยู่เรื่องเดียวเลย แนวท่านHypชัดๆ 55 นอกนั้นแปลกๆ

อ้าว...นี่ผมแนว NTR ไม่รู้ตัวเลยนะเนี่ย นึกว่าตัวผมแนว MILF ซะอีก  ::Sweat::

emotionohm1

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ชอบเรื่อง4ครับโอตาคุมาเจอของจริงเป็นคุณแม่ของเพื่อนสาวคนสนิท มีโชว์พิเศษอีกสองคนราคาจะอยู่ที่เท่าไรนะ

#นี้ยังอยู่ในงานประมูลยังโดนขนาดนี้ถ้าไปอยู่กับเจ้าสัวนี้จะเป็นยังไงนี้บอกมีคนงานพันกว่าคน

Mumei Otoko

อยากอ่านเรื่องที่ 4 ครับ

ส่วนงานประมูลแม่ลูกคู่นี้ เดาว่าได้ปลดหนี้เพราะได้ลูกเป็นออฟชั่นเสริม ::Bloody::

Edit:ปลดหนี้ได้จริงๆ แถมมีส่วนต่างเพียบ หวังว่าคงไม่โดนโกงส่วนต่าง แต่ต้องรับใช้ผู้ชนะประมูลอีกเป็นปี นรกแหงๆ ::Crying:: ถ้าเป็นเรื่องจริง คงรอดจากเอดส์และโรคต่างๆยาก

yopern

ยังไม่เห็นเรื่องที่ 1 ครับเพราะรูปไม่ขึ้นเลย แต่ผมโหวตให้เรื่องที่ 3 ครับ เนื้อเรื่องน่าจะสนุกเลยล่ะครับ

yopern

1000คนต่อ2 ครบ 1 ปีน่าจะดูสภาพไม่ได้แน่ 1ปี=365 วัน 2ต่อ1000 หรือ 1ต่อ500
คิดง่าย 500หารด้วย365=ต้องรับทุกวันๆ 1.369คน นี่ยังไม่นับจำนวนครั้งนะ ถ้าเก็บน้ำไว้ได้เป็นตุ่มแน่

ชอบเมนต์นี้ คำนวนเป็นสูตรจนถึงทศนิยมเลย เอาเป็นว่าถ้าให้พนักงานผลัดกันมาพัก คำเดียว เละ

Zoso

ร่วมโหวต เรื่องที่ 3 ครับ

ส่วนงานประมูลนี่ คนชนะ คุ้มแน่นอน ได้ทั้งแม่-ลูก

----------
คนชนะมี ลูกจ้าง พะ พันคน...

best001

โหวตเรื่อง 6 ครับ   ::Yes!:: ::Yes!::

ราคาประมูลมันเพิ่มเพราะลูกของมันแน่ๆ

lpondl

โหวต6 ฮะ
ลุ้นว่าจะเสร็จลุงหรือเจ้าของร้าน
++++++
เจ้าสั่วได้ไปพนักงาน1000คนจะขนาดไหนเนี้ย
ว่าเเต่สินค้าโดนเปิดราคาดันขึ้น =_=

boomtsumaha

เจ้าสัวพนักงานมากกว่าพันคนนี่มัน..... ว่าแต่พนักงานได้โบนัสกันคุ้มเลยสินะเนี่ย 5555+

ถ้าถามผมก็ไม่ค่อยมีเรื่องไรอยากอ่านก่อนเป็นพิเศษ แต่ให้โหวต ก็เอา3ละกัน

keatmano

เรื่องแรกครับ

ประมูลสาวใหญ่ได้สาวน้อย แถมมีโชว์สินค้าให้ดู ประมูลกระหึ่มแน่ ...

พนักงานเป็นพัน หนักไปหน่อยนา ...

shetarsk

1. โหวต 1 ครับผม
2. โอ้ววววว ถ้ารับงานพันกว่าคน วันนึง ฮิแหก แน่ ๆ

Boran Mark

ขอโหวต 2 และ 3 ชอบเรื่องในครอบครัวครับ

หลังประมูล โหตั้ง 1000 คนผู้ชนะกะใช้ให้คุ้มเลยปะเนี้ยะ