ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sugarBt] Tadashii Gomu no Tsukaikata [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2019, 06:20:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

diamond1

ดูไปแล้วอาจารย์น่าจะวางแผนจัดการนักเรียนไว้

exelier

เห้ยๆๆๆ เดี๋ยวนะ แค่ไล่พวกเสียงดังไปนี่ ยื่นถุงยางให้เลยเหรอ อีหนู
มันจะดีเหรอออออออ

เอ้าาา พลิกล๊อคคค
คิดว่าจารย์เป็นคนดี
ไม่นะ คนทีั่ไว้ใจร้ายที้สุดนีั่เองงงง

koper2sunfad

ไปเจอในถุงยางในห้องสมุด สงสัยต้องใช้อาจารย์สอนวิธีใช้ซะแล้ว 5555  ::Waiting::

::Oops::เจอสอนแบบสุดๆเลยนะ ชินาโอะ  ::HeyHey:: แต่ ก็ว่าอยู่หน้าตาอาจารย์มันไม่น่าใช้คนดีนะ 5555

buark

ชินาโกะ โดนแน่ คนอยู่เต็มก็ดีไม่โดนหรอก พอเงียบห้องสมุดกลายเป็นโรงแรมแน่ 

buark

HaoMaRu

ยื่นถุงอย่างให้อาจารย์อย่างนั้น อาจารย์แก่คงคิดไปไกลแหละ สอนวิธีใช้แน่นอน

น้องต้องเปิดโลกให้มากกว่านี้น่ะครับ ถุงอย่างยังไม่รู้จักแสดงว่ายังอ่านมาไม่พอ

ถ้ามีตอนต่ออาจารย์น่าจะได้ลาไอ้จ้องตลอดกาลแน่นอน ดูน่าเธอแค้นมาก

allnight17

jarabaman

อิหนู ยื่นอะไรให้เขาเนี่ย อิหนูคิดผิดมหันแล้วววว

ทำไมถึงมาโรงเรียนสายยยย 55

ต้องมีตอน2ให้นางเอกเราล้างแค้นมั่งนะครับ 

XARAGOX2543

อืม อาจารย์ทำไมดูไม่น่าไว้ใจจังเลยหว่า สังหรว่าช่วงหลังอาจารย์คงพานร.ชายมารุมนางเอกแน่เลย ::Thinking::

edit:ผิดคาดตรงที่อาจารย์ไม่เรียกพวกมารุม แต่อาจารย์ถ่ายรูปblackmailเอาไว้ ตรงนี้อาจจะมีการขยายต่อก็ได้แหะ

glicopicco

หน้าที่อาจารย์คือสอนนักเรียน สอนเสียวซะแน่ๆเลย

scozember

เส้นเรื่องน่าจะไม่ซับซ้อน คงเยกับอาจารย์แบบลับ ๆ ในห้องสมุด

Edit .. ไม่คิดว่านางจะโดนแบล็คเมล์

pai007

ดูก็รู้ว่า เป็นของ อาคารย์ โด่ๆ

อาจารย์เลวสัสส

tazasss01

แสดงว่าอยากให้อาจารย์ สอนเรื่องเพศศึกษาสิน่ะ ห้องสมุดไม่มีใครด้วย เข้าทางเลย

โดนแบล็คเมล์อย่างนี้ ก็ไม่เหลือสิน่ะ โดนอีกหลายรอบแน่นอน

thetwo

แน่ะ!! ไม่มีหรอกที่มันจะหล่นอยู่!! หล่อนไปซื้อมาใช่มั้ย!!

หง่า ไม่ชอบแนวนี้แฮะ ข่มขืนตรงๆ เลย

siwapol55

ถุงยางคงเป็นของอาจารย์และสาวแว่นโดนอาจารย์ฟันแน่
ขอบคุณมากครับ
เดาผิดไปหน่อย ที่ถุงยางไม่ใช่ของอาจารย์ แต่ก็โดนเย็ดอยู่ดี