ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

งานนี้สาวแกลไม่ได้กลับบ้านแน่ๆ ลุงหื่นซะขนาดนี้

ความหื่นลุงเต็มพิกัด ขนาดไปจัดเด็กที่โรงเรียน แถมตามไปถึงบ้าน งานนี้ ล้านเยน สงสัยลุงยอมแน่ๆ แต่ตอนหน้า ไม่น่าจบสวยนะครับ เพราะลุงไม่น่ามีเงินเยอะพอจ่ายภาษีและอื่นๆได้

ปล. ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ต่อให้มีคนอื่นแปลแล้ว ผมว่าก็ไม่เห็นเป็นไร สำนวนแปลต่างกัน ขอบคุณครับ

Fairy Aora

HypN♥s

ดูจากภาพไตเติ้ลแล้ว ไม่แคล้วเรื่องดาร์คๆอีกแน่นอน สงสารสาวๆจัง  ::Glad::

ขอเดาเนื้อเรื่องจากไอ้อ้วนตัวนำของเรื่อง คาดว่าจะเหมือนกับพวกหยุดนาฬิกาหรือพวกสะกดจิตแน่นอน

อ่านไปหน่อยผมว่าไอ้อ้วนนี่ตลกดีนะ ฮาดี ความหื่นเต็ม100 ผมว่าเกาะนี้ต้องป่วนเพราะไอ้อ้วนนี่แน่ๆ

ไอ้อ้วนนี่หลักการมันดี เล่นแต่นักเรียน

ว่าแต่ทำไมคนอื่นไม่เข้ามาในโรงเรียนล่ะ ของดีๆทั้งนั้น

ผมว่าเกาะนี้มีไอ้อ้วนตัวป่วน ตัวเดียว รับรองมันส์ไปทั้งเกาะ  ::DookDig::

ปล.ดูจากตัวอย่างแล้ว ท่าทางตอน 2จะสนุกกว่าตอนหนึ่งอีก อย่าดองนะครับ Please...... ::GiveMe::

bomb1021

ดีนะไปปล้ำคลาสสูงกว่าเค้าไม่เอาเรื่องหนะ

นร 2 คนมีไม่ปลอก คือต่ำสุด หรือลืมใส่ ?

edit โอ้โหหหหห ใน รร คือต่ำเหลืองหมด สวรรค์ชัดๆ บุกมันทุกห้องอ่ะะะ

DARKAXL

เรื่องนี้จำได้ว่าเคยอ่านแล้วนะ น่าจะที่EXนี่แหละ เพราะงั้นเนื้อเรื่องไม่ขอกล่าวถึง ที่แน่ๆคือจบไม่สวยแน่นอน

พอลองอ่านเทียบกันดู แปลไม่เหมือนกันเลยแฮะ ไม่ว่าจะของยุ่น อิง หรือไทย(ท่านมวยก้าแปล) พวกนี้แปลเหมือนกันหมด มีของท่านkaterนี่แหละต่างอยู่คนเดียว เพราะที่จริงมันไม่มีการบอกเรื่องภาษีของแต่ละคลาสเลย กว่าจะบอกก็จบเรื่องแล้ว ไม่งั้นไอ้อ้วนคงไม่คิดทำสิ่งนั้นตอนท้ายเรื่องหรอก

หึหึ บอกแล้วผมชอบนอกเรื่อง ใครไม่ชอบก็เป็นปัญหาของเค้า

virgoranger

อยากอยู่เกาะนี้ๆจริงๆ
Edit ดูทรงตอนท้ายนี้น่าขะโดนอเไรแน่ๆ

poloxz

ไม่มีอะไรได้มาฟรีๆๆ น้องมีเงื่อนไขอะไรแน่ๆ

แอบสงสารสาวๆเหมือนกันนะเนี้ย
หน้าตาจิตตกทุกคน

แต่ตั๋ววรไอพีนี้มันต้องมีอะไร

st4rking1

ภาพสีซะด้วย นานจะมีคนลงที เนื้อเรื่องนี้ คลาสสูงๆโดนภาษีเท่าไหร่วะนั้น

เนื้อเรื่องต่อ เป็นการแก้แค้นชัดเลย จัดเลยล้านนึง สวรรค์มาแล้วว

yopern

สมใจทานากะจอมหื่นแบบนั้นเลย แถมได้คลาส2ด้วย มันก็จ้องผสมพันธ์อบ่างเดียวเลยแบบนี้ มีหักมุมหรือเปล่านะได้ง่ายเกินไปนะ

edit มีสีทองด้วย ที่สามารถซั่มสีอะไรก็ได้ 1ล้านเยน คุ้มจริง ๆ

exhausis123

เอาตั๋วใบนึงครับ
โอ๊ะเงินไม่พออ่ะ ทำไงดีอยากได้แถบแดง
กำลังสงสัยว่าถ้าตอนไปถึงเงินไม่พอ ได้แค่แถบดำ
โดนทำอะไรก็ได้ แต่สวัสดิการพรีเมี่ยม จะอยู่หรือจะกลับดี

เก็บหมดห้องเลย ทั้งครู ทั้งนักเรียน
ลืมเอามาเท่ากับไม่มีคลาส ของแบบนี้ลืมกันได้จริงดิ
ตอนแน่คลาสแดงมาแน่นอน

ประมาณว่าโดนไปก่อน รวยแล้วค่อยซื้อแถบแดง ตังหมดก็กลับมาดำต่อ 55 อัพเวลไปเรื่อยๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ตาลุงนี่โชคดีจังเลยนะ  แต่หื่นไปหน่อยไม่ยอมศึกษารายละเอียดจากคุณผู้ดูแลก่อน  หื่นๆแบบนี้จะเกิดอะไรขึ้นบ้างนะ.....อิอิ
มาถึงก็โชคดีได้ซั่มสาวแกลถึงสองคนเพียงเพราะเจ้าหล่อนเผลอลืมสายชอกคลาส แถมยังไปซั่มทั้งครูทั้งนักเรียนหมดทั้งชั้นอีก ว่าแต่อยู่บนเกาะนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายเลยเหรอ ว่าแต่คุณลุงจะไปอัพคลาสเนี่ยมีเงินด้วยเหรอ.....?????

nopsky

เป็นโดจิน ที่มีความคิดสร้างสรรค์
ไม่ดิบจนเกินไปและมีการปูเรื่องที่น่าสนใจ สีแดง มีแต่คนน่ารัก

nicky.supakorn

โหะมาถึงก้อหื่นไม่ดูไรเลย ควรถามก่อนมั้ยคนไหนปี้ได้ ระวังเจอตอ จบไม่สวย

tongjedsada

แหม่ลุง หน้ามืดตามัวจนลืมดูคลาสตั้งแต่ทีแรกเลยนะ แหม่ 55555 เนื้อเรื่องกาว มากอ่านเพลินๆดี แต่ผมว่าไอ้เรื่องคลาสเนี้ยน่ากลัวเหมือนกันนะ ถ้ามีคลาสแดงมาข่มลุงก็ต้องยืมใช่ไหม 55

ลุงโครตฉลาดเลือกทำเลดีซะด้วย รออ่านรอลุ้นให้ลุงขึ้นสีแดงกันไป 555

keatmano

คนที่จะเข้าไปอยู่เป็นพลเมืองในเมืองต้องเป็นประเภทต้องการเงินและสวัสดิการอย่างเต็มที่ ... เอ....ใครเป็นคนจัดการเรื่องเหล่านี้น้อ ... เพื่อดึงดูดหนุ่ม ๆ แก่ ๆ หื่น ๆ ทั้งหลาย .. ก็ต้องหาสาว ๆ สวย ๆ มาอยู่เยอะๆ สินะ  ::HoHo::

ชื่อเรื่องมันน่าจะเป็นพันล้านเยนหรือเปล่าครับ ... ตอนจบน่าจะมีหักมุมให้เจ้าอ้วนที่ชอบข่มเหงใจสาวๆ เจอปัญหาใหญ่ที่ต้องสำนึกเสียใจแน่นอน ... มั๊ง