ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

มาย้อนอ่านนะครับ อยากรู้ตอนต้นครับ เรื่องแปลกดีครับ แต่ยอมรับครับว่าสนุกมากครับ สีปลอกแขนแค่นั้น อืม ไอเดียดีมากครับ

SASIN SRISAMANUWAT1

mooplam565

จ่ายเท่าไรไม่ว่าเสียหน้าไม่ได้ 55555
อยากถูกรางวัลบางจัง

Exllector

เรื่องหน้าสนใจดีคับหน้าจพเป็นเหมือนเกาะที่อยกออกจากภายนนอกเลยแจ่มจิงๆแบบนี้

สงสัยคงจะโดนทั้งโรงเรียนแน่ๆลุงแมร่งก็หื่นจัดจิงๆ

thong2001

อันนี้มันเกาะในฝันเลยนะครับ มีแบ่งคราสกันด้วย อยากอ่านต่อแล้ว

Master-V

โอ้โห นี่มันสถานที่ที่เยี่ยมมากๆเลย สวรรค์ชัดๆ

ไม่มีปลอกแขนนี่ สิทธิ์มันไม่มีเลย ให้เดาตาลุงหื่นนั้นคงซื้อแน่นอน คลาส1สีแดงอะ

numkrieng

::Hmmm:: เนื้อเรื่องน่าสนใจ แต่ยังสงสัยตอนจบ คงเงินหมดและน่าจะโดนอะไรกลับแน่นอน

แนวทางชัดเจน กินเด็ก55555

Akira Watanabe

::Sweat::  อยากรู้ว่า พวกคลาสต่ำ ๆ เค้ามาอยู่ทำไมกัน หรือว่าติดหนี้

ใครจะมาทนอยู่กันะ

::Ajark::  ลุงมึงจะเอาเงินมาจากไหน 1 ล้านเยน

itschelsea11

เป็นระวังที่แปลกแฮะ มันจะมีไหมเมืองแบบนี้ แต่งี้จัดได้ตลอดเวลาถ้าเจอคลาสต่ำกว่า

ความคิดเข้าท่ามาก แต่ดูแล้วมีสูงกว่าแดงอีกเหรอเนี่ย

civil2

ไม่มีปลอกแขนถือว่ายังไงนะ

ถ้าเกิดซ่ำไปแล้วเพิ่งเห็นว่าปลอกแขนสูงกว่าจะเป็นยังไง

กำลังสงสัยว่าตาลุงจะแฮปปี้ตลอดหรือโดนสีที่สูงกว่าทรมานตอนหลังหว่า

ลุ้นๆๆๆ ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับแต่

—————
ใครกันนะที่ตาลุงอยากซั่มเหลือเกิน ตาลังต้องอยากอัพคลาสแต่ๆ แต่จะเอาเงินที่ไหนมาอัพ

บ้านนั้นอีก เล่นซั่มทั้งแม่ทั้งลูก คนเป็นพ่อคงเจ็บใจน่าดู
ใครเป็นพ่อต้องพยายามอัพคลาสให้ลูกแบบสุดๆแน่ๆ

cooking_gear

ทำไมแอบกลัววะเนี่ยกับคอนเซปท์นี้ ::Horror:: ::Horror::

นี่ถ้าไม่มีฉากจัดอาจารย์ ต้องคิดว่าอ.นี่แหละ ตัวแรร์แน่ๆ

ดาเหระเดสก๊ะ

น่าประหลาดดี แต่สงสัยตอนหลังจะแย่เอานาาา เพราะเราไม่ใช่คลาส 1 หุหุ

น่าสนใจขึ้นเรื่อยๆแล้ววว ต้องตามตอนต่อไป

cloudser

::Glad:: มาแนวแปลกไม่เคยอ่านแนวนี้เลย แบ่งเป็นคลาสๆ ผมว่าสีเหลืองๆคงไม่พอแค่นี้หรอก ตัวเด็ดมึงสูงๆ ต้องมีอัพคลาสบ้างละ  ::Fighto::

Edit โหขนาดสีเหลืองยังเอาไปทั่ว แล้วมันไปเจออะไรมาหว่าถึงขึ้นอยากเลื่อนคลาสสูงสุด หมดตูดก็คร่าวนี้ละ5555 สงสัยอยากได้ทั้งเกาะ

HK

คุ้นๆเรื่องนี้เหมือนกันแหะ แต่ก็ชอบนะแนวๆนี้ ผมว่าเดียวต้องโดนปลอกแขนแดงจับเจื้อนทิ้งแน่

***โห้วได้ทั้งโรงเรียนเลยแหะ แต่ว่าตอนหน้ามันต้องซื้อ1ล้านเยนแต่ไม่มีตังมันจะทำยังไงหว่า