ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

softdrink57

แนวนี้แปลกดี แต่ยัง งงๆกับกฎของเกาะนี้แฮะ  ::GiveMe::

Edit เริ่มเข้าใจละ  ::Dribbling::

Dark-Gaim

แล้วจะเลื่อนคลาสเอต้องเสียไปเท่าไรเนี่ยคุณ ไอนี่ต้องตกกระป๋องตอนท้ายแน่นอน

จะได้แดง ต้องมี VIP ซะด้วย ผมว่ามีเละแน่ๆแบบนี้

FAEROH

ถึงจะซ้ำยังไง แต่ผลงานแปลของคุณ (S)Kater ก็ยังคุณภาพจ้า

ถึงซ้ำแต่ดำเนินเรื่องได้ดีกว่าอีกเจ้า อ่านสบายตากว่า
แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณที่ทำผลงานมาให้ได้ดูกัน

Tom Randal

เป็นเรื่องราวที่เดาเรื่องต่อได้ยาก และน่าสนใจว่าเขาจะได้เจอกับสาวๆแบบไหนบ้าง

firstsaa

::HoHo::ผมอยากถูกล็อตเตอรี่แบบนี้บ้างง

นักเรียนม.ต้นเนี่ยสิเด็ดของจริง

china168

มันไม่เครียร์นะครับ แล้วถ้าคลาสเดียวกันเช่นสีเหมือนกันทำไงครับ สามารถทำอะไรได้ป่าวครับ
คือถ้าคลาสสีแดงแต่ลืมใส่ปลอดแขนมาก็ไร้ความหมาย แล้วงี้เราปลอมเองไม่ได้หรอ แบบว่าสีเขียวแต่เอาสีแดงมาใส่จะมีใครรู้มั้ย

Ezio Auditore

ขอบคุณครับ อยากได้รางวัลแบบนี้บ้างจัง ว่าแต่สองสาวนั่นไม่มีปลอกแขนบอกว่าเป็นคลาสไหน แล้วถ้าเป็นคลาสที่สูงกว่าจะเป็นยังไงหนอ

noklek

noklek

อ้างจาก: noklek เมื่อ มิถุนายน 05, 2019, 03:11:22 ก่อนเที่ยง
ถึงจะทำสีแดงก็ไม่มีบทลงโทษเหรอเนี่ย

มีระดับ vip แถมราคาถูกเหลือเชื่อซะด้วย

mrbirddum

ภาพสวยคมชัด คำเน้นอ่านง่ายดีครับ ว่าแต่ลอตฯซื้อที่ไหน ฮร่าาาาา อยากไปด้วยเลย

panpan1

เจอแบบนี้ต้อง คลาสแดง เท่านั้น ครับ  แนวนี้น่าจะมัน มากๆ ตอบโจทย์ ความหื่นๆ สะใจสะใจ

arainaaa

โหหห อยากได้คลาสสีแดงเลย ถ้าไปแล้วเขียวกับไม่มีคลาสก็ซวยอะ ...

edit: โถวววววว ตังก็ไม่มีหน้ามืดอยากเป็นสีแดง สงสัยมีแหกกฏแน่นอนเลยมางี้

najazz

อยากเปนสีแดงเลย

แหกกฏได้มั้ยยย

[email protected]