ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tp3660

ถ้ามีเกาะอย่างว่านี้จริง คนคงอยากไปอยู่กันมากๆ จริงไหมครับ แต่มันคงมีเงื่อนไข และเงื่อนงำหลายอย่างที่คนอาจไม่รู้ก็ได้

เอาละซิ ลุงติดใจจนอยากอัพคลาสซ่ะแล้ว แต่ว่าตั้ง 1 ล้านเยนเลยนะลุง

anontatum

เหมือนผมเคยอ่านซีรีย์เรื่องนี้แล้ว 555 แต่ก็ยังอยากอีก ตอนนี้คนแก่น่าจะได้ 2 สาว

anontatum

555 เป็นเรื่องเดียวกับที่ผมคิดไว้จริงๆด้วย ยังไงขอบคุณมากนะครับสำหรับผลงานแปล

gugugundam

อยากไปเกาะนั้นสักครั้ง จะหาเงินไปอัพสีแดง จะแทงให้พรุนเลยจร้า

wormy

ตาลุงนี่ จะโดนหักหลังแหง่

เกาะยังงี้ก็ดีนะ... ตอนต่อไปดูสีหน้าของคนขายของไม่น่าไว้ใจเลย

negazero

เรื่องนี้น่าสนใจนะ เอาความเ_ี่ยนของคนมาแลกกับเงินและความเป็นคนได้ด้วย

lamom

ยังไงนิไม่มีปลอกแขน หรือเป็นญาติบริษัทผู้ดูแล

Edit แค่ลืมใส่มานี่โดนได้ทุกคลาสเลยซินะ แถมตอนหน้ามีเติมของอีก ถึงเป็นตามชื่อเรื่อง

tamama

แบ่งคราสแบบนี้นี่โลกในฝันเลย จะ เย ใครก็ได้

Edit ไอ้อ้วนก็หัวหมอเหลือเกินเล่นไปถึง รร ประถมเลย สงใสกะเอาให้หมดรร

wichon not

เรายังเชื่อว่า มันน่าจะมีแบบนีีจริงในปัจจุบัน จะเก็บเงินไปจัดให้สะใจเลยอยากเย็ดนักเรียนมอปลายสุดๆ

andycarton

มาเกาะครั้งแรกก้อจะเล่นแรห์ไอเทมเลย ::DookDig::edit:แล้วก้อเป็นแบบนั้นจริงๆบุกโรงเรียนหญิงล้วนๆจบที่ฟาดครูอีก สุดๆเลยครับงานนี้ ::Angry::

amlan

แล้วเลื่อนคราสยังไง

แล้วผู้หญิงที่ได้สีแดงมีสิทธ์พิเศษยังไงกัน

chocolaze

::Oops:: เมืองระดับยศแบบนี้ ใครยศต่ำๆแย่เลยนะ ฮ่าๆ

เล่นล่อทั้งโรงเรียนแบบนี้เอาเรื่องจัดๆ ::Cheeky::

koper2sunfad

สายเปย์อย่างเรา จะหาได้ที่ไหนน้อ lottery แบบนี้555  ::Hmmm:: แต่ให้ปลอกแขนแบบยังไม่ใช่คลาสสุดท้ายแบบนี้ สงสัยจะมีเงี่ยน..งำ..  ::Waiting::

นั่นไงว่าละต้องจ่ายจริงๆ ซะด้วย แต่ หน้าตาคนออกบัตรนี่น่าสงสัยจริงๆ  ::Evil::

birdman15

เรื่องนี้คุ้นๆครับแต่ลายเส้นน่าจะดีกว่าตอนที่อ่านเห็นแล้วอยากไปบ้างที่นี่