ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

God25

แล้วจะต้องทำอาชีพอะไรบนเกาะ ถึงจะมีเงินอัพปลอก

ว่าละต้องมีอัพปลอกได้ ตอนต่อไปอัพทองเลยหรอ

jachal

ทานากะ มาถึงเกาะสวรรค์แบบนี้ ได้เสียวแน่::Evil::

แต่น่าเสียดาย เสียบร่อง คลาสที่ต่ำกว่าเท่านั้น

Phoowadol

แบ่งคลาส สีชัดเจน แบบนี้  อีตาลุงนี่ยันยัง มองไม่เห็น สงสัย หื่นจัด  55 สาววิ่งหนี กระเจิงเลย   ว่าแต่กับ สาสเกลคนนี้  แปลกใจ ทำไม ถึงไม่มี ปลอกแขน  เดาไปได้  สองอย่าง  คือ
อยู่ คลาส ที่ต่ำสุด  หรือไม่ ก็คง ลืมใส่ปลอกแขนมา  อะนะ  ไม่รู้ จะออกมาแฝแบบไหน  แต่ที่ไม่  ยังไง ๆ อีตาลง นี่  ก็ได้ ล่อ แน่ๆ  เผลอไปได้ ควบสองด้วย  น่ารักเสียด้วยสิ  อิอิ
  Edit... อ้อ..ที่แท้ก็ลืมใส่มากันนี่เอง  แต่ว่า  ทำไมบังเอิญลืมใส่มาทั้งสองคน เลยหละ  รึว่า มันจะเป็นชะตา  จิ๋มขาด  แปลกเข้าไปอีก อยู่สีเขียว น่ารักขนาดนี้ ยังรักษา ซิงได้อยู่  รึว่าคนบนเกาะนี้ ไมชอบสไตล์ สาวเกล.......
    ผมว่าอีตาลุงนี่  มัน เสพติดเซ็กซ์ บนเกาะนี้  จนยากจะถอนแล้วหละ  ถึงขนาด  อยากล่อ  สาว.ที่อยู่ในคลาสแดง  เห่อๆ...อย่างนี้คงต้องทุ่มทุน ซื้อ  การ์ด ผมโกลด์  แล้วหละ  เอ...สาวคลาสแดงที่ว่านี้  ผมว่า คงเป็น  สาวร้านดอกไม้  คนนั้นแน่ๆเลยใช่ปะ.....

lukhnu2

Thank you for your kindness

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

B&B

ก็ว่าอยู่ทำไมหน้าปกคุ้นๆ ตอนแรกนึกว่าเป็นเพราะลายเส้นที่แท้เลยนี้ผมเคยอ่านแย้วววว

รู้แค่ว่าอิจฉา​มันเล็กน้อยครับ เพราะในตอนสุดท้ายนี่แบบ _____ ขอไม่สปอยยย อิอิ

แล้วทำไมผมไม่เคยอ่าน แปลนานมากแล้วตั้งแต่2017  ::Angry::

B&B

อ้างจาก: B&B เมื่อ พฤษภาคม 27, 2019, 12:30:17 หลังเที่ยง
ก็ว่าอยู่ทำไมหน้าปกคุ้นๆ ตอนแรกนึกว่าเป็นเพราะลายเส้นที่แท้เลยนี้ผมเคยอ่านแย้วววว

รู้แค่ว่าอิจฉา​มันเล็กน้อยครับ เพราะในตอนสุดท้ายนี่แบบ _____ ขอไม่สปอยยย อิอิ

แล้วทำไมผมไม่เคยอ่าน แปลนานมากแล้วตั้งแต่2017  ::Angry::

อาจเป็นเพราะเขาแปลลงเว็บฟรีก็ได้มั้งถึงท่านไม่เห็นอ่าา เพราะเห็นท่านมักมุดไปดูพวกเว็บเสียเงินเลยอาจจะข้ามเว็ปฟรีไปก็ได้นิครับ

แต่ตอนจบนี่แอบสะใจเล็กน้อย อิอิ

ขอบคุณ​ครับ

ยังไม่ทันได้ขอบคุณ​เลยท่านรีบเม้นทำไมมมมม

Boran Mark

ตั๋วนี้มีข้อจำกัดมากเหมือนกันนะ แล้วมันเเต่เลื่อนขึ้นเหรอ เลื่อนลงมีไหม
edit: อ่อ ถ้า ผญ. ก็ลดคลาสลงไป ว่าแต่ตาลุงเนี้ยะฝังใจกับ ผญ.คนแรกซินะ กะจะฟันให้ได้ 555

Mrweed

resistance

น่ากลัวนะ แสดงว่าเกาะนี้ น่าจะมีจำกัดปริมาณสมาชิกแต่ละคลาสไว้ สินะ การเลื่อนยศเป็นสีแดงนอกจากจ่ายเงินแล้ว ต้องทำอย่างอื่นหรือเปล่าหว่า

edit:
กลายเป็นไปจัดเด็กๆแทนซะงั้น ว่าแต่ ตัวอย่างที่บอกอัพคลาสสีทอง เนี่ย มีอะไรแอบแฝงหรือเปล่าครับนอกจากเงิน 1 ล้านเยน

dedo

อยากถูกรางวัลแบบนี้จัง ลุงคงจะฉะใจมากมีปลอกแขนเอาไว้แบ่งชนชั้น แต่พวกไม่มีปลอกแขนมันพวกไหนกัน เขาจะทำอะไรกับพวกนี้ได้บ้าง...น่าติดตาม

pfrankz

ไม่มีปลอกแขนนนี่ยังไง

คิดว่าลุงคงเปจนถึงขั้นสูงสุดแน่นอน

ล้านเดียวสบายๆเลยจัดโลด

Xr4p

แอบคุ้นๆพลอตเรื่องแหะ แต่แนวชอบเลยเดี๋ยวกลับมาอีดิตนะครับ

ชั่วแบบนี้ท่าทางแบบนี้จบไม่น่าสวย.....
ต้องโดนไรสักอย่างแน่ๆตาลุงจอมหื่น อาจจะเกี่ยวกับลูกสาวหรือแม่ของลูกที่ไม่ได้กล่าวถึงไหมนะ

akasaboy

ไม่มีที่คาดคืออะไร ทำอะไรได้มั้ย อยากอัพคลาสครับ

1 ล้านเยนนนนน กลายเป็นสีทอง เอาแล้วงัย รีบไปกู้ตังมาให้ไวเลย แต่ว่ามันอยากเอาสีแดงอะไรขนาดนั้น
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

surachad163

::Bloody:: ระบบคลาสนี้ทำให้เรื่องนี้น่าสนใจขึ้นนะครับ

vincenttatto

จำได้ละเรื่องนี้ผมเคยอ่านอยู่ในบอดนี้แหละตามหามานาน ที่สุดท้ายจะเจอแม่กับลูก ขอบคุณมากครับ

อีดิท มาอ่านอีกทีก็ยังฟินทุกที ได้เย็ดเด็กคารร. นี่มันฟินสุดจิงๆ