ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PN RO

อยากได้สีแดง  แล้วถ้าคลาสเดียวกันละใช้สิทธิได้ไหม

สุดท้ายไม่เคยพอจริงๆ  อยากได้เข้าไปอีก

hentaiknight

เรื่องนี้ เหมือนเคยอ่านแล้ว แต่ได้อ่านอีก ก็สนุกครับ
เรื่องๆ ของเรื่อง ก็คือตาลุง loser นี่จะได้ไล่ปี้สาวๆ ที่ึคลาสต่ำกว่าตัวเอง
แต่สงสัยว่าขนาดทุกล็อตเตอรี่รางวัลใหญ่แล้ว ทำไมยังได้แค่คลาสรองๆ ลงมา
ตอนหน้ามีหวัง ตาลุง คง upgrade ขึ้นไปท็อปสุดแน่ๆ
----

เป็นไปตามที่คิด ตัณหามนุษย์ไม่มีที่สิ้นสุดจริงๆครับ

lunla

ตั๋วชิงโชคแบบนี้ถ้ามีในเมืองไทยจะโดนล๊อคเลขไหมครับ เนี่ย555
สุดท้าย จบที่หนึ่งล้าน เยน ได้เลื่นคลาสทันที แล้วตาลุงจะไปหาเงินมาจากไหนละนิ

ชีวิต ลั้นลา

ถ้าชีวิตจริงแบบนี้ก็คงตื่นเต้นหน้าดูเลย...เวลาออกจากบ้าน

GongGang

อ่านไปอ่านมาน่าสนใจแฮะ แล้วทำไมไอลุงอ้วนนี่ไม่โดนจับหว่าไปลวนลามสาวปลอกแดง

Edit : นี่มันตั๋วโรงงาน chocolate factory ปะเนี่ยมีตั๋วทองด้วย

virussand

ถ้ามีตั๋วชิงโชคแบบนี้ถ้ามีในเมืองไทยจะรีบไปซื้อเลยน่ะเนี่ย

Wanchai Sintuwong

เนื้อเรื่อง แปลก ๆ ดี  ชวนให้ลุ้นว่าจะเจออะไรเพิ่มอีก

ฝากซื้อตั๋วทองใบนึงครับ

oamoamoam

ถ้าคลาสต่ำสุดในเมืองแถวนั้นคือสีเหลืองนี้ ร้องไห้เลยนะครับ  ::Crying::

Liftzthekop

ได้อยู่คลาสแดงนี่สบายเลยนะ จับแม่งทุกคนเลย 555

ล้านเดียวจะรออะไรอีก รีบไปซื้อเลย 555

Hangman_007

เคยอ่านแนวๆนี้มาพอสมควร ส่วนใหญ่มีผสมแอ๊คชั่นเซอไวเวอร์ด้วย แต่ดูแล้วเรื่องนี้น่าจะอ่านสบายๆไม่มีตึงเครียด ขอบพระคุณมากครับที่นำมาหใ้ได้อ่านกัน

teeza852

ว้าวเมืองสรรค์​ชัดๆ น่าอยู่

ล้านเยน 3 แสนหรอมีตังถึงนี่ลุ้นทุกงวดบอกเลย

forrest

แนวนี้น่าสนใจมาก อยากเป็นคลาสแดงจัง

อ่านเพลินเลย ภาพสีซะด้วย

flashy

ลุงแกเก็บกดเอามากเลยแฮะ

////
ลุงไปสุดมากจ้า ทุกที่เลย

nakchakun

ปลอกแขนต่ำกว่ามีแตกแน่นอน สวยๆทั้งนั้น  ::Dribbling::

โรงเรียน!!! สวรรค์ชัดๆ แบบนี้ได่หลายซิงแน่ เกาะนี้ยุไหนเนี่ย มันน่านัก

Townster Rizel

ไปๆมาๆอาจจะเจอลูกตัวเองบนนั้นเอานะ

ตัวอย่างตอนต่อไปน่าชมดีครับ