ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sherntao

มีเลื่อนคลาส แบบนี้เราก็เติมเงิน เลื่อนคลาส ไปเรื่อย เหมือนเติม vip เกมเลยวุ้ย เงินหมดมาจะเป็นไงเนี้ย

progess

เหมือนเคยอ่านนะ แเดี้ยวตาลุงก็ใช้เงินเพื่ออัพคลาสจะได้เยสคนที่มีระดับสูงกว่าใช่ป่ะ

ตอนต่อไปถ้าผมจำไม่ผิด น่าจะได้เยสลูกตัวเองมั้งแล้วสุดท้ายก็เงินหมด

joker socool

จ่ายหนักแบบนี้ตอนจบคงจบไม่สวยแน่

หึๆบัตรทองมาเห็นอนาคตชิบหายรำไรเลย5555555

tanawichar

เป็นผมคงหาทางขึ้นไปสูงกว่าปลอกแขนสีแดง 555+

::Angry:: ::Angry::
ทำไมไม่ไปหาเงิน เงินเยอะๆเลย555

รุ้งนภา เ

gorncp

แล้วล๊อตตาลี่แบบนี้ จะหาซื้อได้ที่ไหนละครับ อยากได้ไปมั่ง

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

แจ็คพร็อตถูกรางวัลได้ชั้นสองยังได้ขนาดนี้  ถ้าได้ชั้นหนึ่งจะโหดขนาดไหน๊นิ

โหไปนอนบ้านเค้า เล่นลูกไม่พอ เล่นแม่อีกต่างหาก

bunraku

ตอนแรกอ่านึกว่า ถูกหวย แล้วจะกลับมาเล่นงานสาวที่แอบนินทาในอ๊อฟฟิต ที่ไหนได้ฉีกไปอีกก แต่เกาะแบบนี่น่าสนใจมากๆครับ

ปล. หลังอ่านจนจบ รู้สึกว่าลุงมันเ_ี้ยเกิ้นนนนนนน

nagatobimaru

เป็นเนื่อเรื่องที่น่าติดตามทีเดียวครับ
อยากรู้ว่า ตอนต่อไปจะเป็นยังไง

สนุกดีครับ ภาษาอ่านง่ายดี เนื่้อเรื่องกระตุ้นความอยากรู้อยากเห็นดีครับ
ว่าแต่ เด็กมอ.ปลายจะไม่มันส์กว่ารึ ??

Sena-Explosion

อ่านจบแล้ว! ขอบคุณสำหรับการแปลนะครับ แปลภาษาได้เข้ากับเนื้อเรื่อง อ่านแล้วอินตามมากๆ ฟอนต์ก็ใหญ่และอ่านง่ายมากครับ
สิ่งที่ตาลุงอ้วนในเรื่องได้รับนี่ ผมว่าน่าจะตรงกับจินตนาการของใครหลายๆคนนะ บางทีเราก็อยากเย็ดกับใครก็ได้แบบนี้ 555
แต่ว่าตอนต่อไป จะเกิดอะไรขึ้น? ลุงแกจะโดนเอาคืนบ้างหรือเปล่า?

jakkarin.ratchomphu

รู้สึกเหมือนจะเคยอ่านแล้ว ว่าสุดท้ายลูกสาวตัวเองก็มาอยู่บนเกาะนี้ด้วย

jakkarin.ratchomphu

น่าจะใช่เรื่องที่เคยอ่านนะ สุดท้ายก็เจอลูกสาวตัวเอง มาขายอยู่ที่เกาะนี้

ปาป้า

วันๆไม่ต้องทำอะไรแล้วมั้งเอากันอย่างเดียว
ไม่มีปลอกแขนคือต่ำสุดเลยรึป่าวนะ จะทำอะไรก้ได้เลยงี้

Qwert123456789

อยากไปบ้าง เอาคลาสท็อปๆเลย 555 ภาพ สวย เนื้อหาได้ใจมากครับ