ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Roman Shoten] No one can notice me! ไม่มีใครมองเห็นผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2019, 07:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

ผมว่าไม่น่าใช่ล่องหนนะ น่าจะทำให้คนไม่สนใจมากกว่านะนี่ 555

ขอลิงค์โหลดแอปนี้หน่อยครับ น่าสนใจสุดๆ

sunshine9

kirakun

Appแบบนี้มันต้องโหลด​ แต่แบบนี้ก็ไม่ค่อยสนุกเท่าไรนะไม่มีอารมย์ร่วมฝากลูกได้อย่างเดียว ตอนจบคงสนุกจนลืมเวลาแอปหมดเวลาติดคุยไป
ใช้แอปถูกวิธีแล่วแต่อย่าลืมปล้นเงินเอาค่าลงทะเบียย

badkitty

คงเป็นหนึ่งสัปดาห์ที่เพลินน่าดู แต่ตัวเบต้ามันคงมีบัคอะไรบ้างเหละมั้ง

CoolNook Thangsakul

มีเวลา 1 อาทิตเองน่า จะทำอะไรก็รีบทำเลยนะ อย่าลืมตอนเวลาใกล้หมดด้วยละ

resistance

ดูๆแล้วเรื่องคล้ายๆ แว่นvr  แต่หลังจากทดลองแล้วจะต้องจ่ายอะไรเป็นค่าตอบแทนนะครับ

ดูๆแล้ว สาวๆเริ่มรู้สึกถึงอะไรแปลกๆบ้างแล้วแสดงว่่าแอพนี้ยังมีบัคหรือไม่ก็แบตใกล้หมดแล้ว

dragoness

ตอนแรกก็อยากได้นะ แต่อ่านไปนางไม่ตอบสนองกันเลย จะหนุกหรอนั้น

เหมือนจะค่อยๆทำให้สาวๆมีความรู้สึกร่วมขึ้นเรื่อยๆ กลัวจะเป็นบัคอยู่ได้ไม่ครบอาทิตยํจัง

Hayo

ถ้าหายได้ขนาดนี้ เอาไปทำอะไรก็ได้เลยนะ ทำให้ตัวเองรวย ปลอมนู่นนี่ แล้วหลังจากนั้นอะ สาวเพียบบ

แทนที่จะเอาไปจัดสาวๆหน่อย มาเล่นเด็กเฉยเลย อะไรกันเนี่ย เหลือ6วัน น่าจะเอาไปหาเงินบ้างนะ

B6105280

ถ้าตอนทำเสดแล้วรู้สึกว่าเสดแล้วจะฟินมาก

Edit ผมว่าทำถูกแล้วแต่อยากรู้ว่าถ้าปิดแอปแล้วจะเป็นไง

l2aito

เดะนะ แค่ล่องหนเขาจะไม่รู้ขนาดนั้นเลยเรอะ

แอพมันจะดีเกินไปไหมเนี่ย ฟฟฟฟฟ

toptime

แอฟนี้เด็ดเลยครับ
แต่นี่แค่ทดลองใช้
ถ้าจะใช้จริงจริงน่าจะต้องมีอะรัยไปแลก หอพักหญิงต้องจััดรวมในออนเซนครับ

destiny1234

ถ้าล่องหน มันต้องแบบว่า รู้สึกโดนกระทำอันนี้เหมือน ไม่มีใครรู้ถึงตัวตน

oyoyo

แค่ทำให้มองไม่เห็น ไม่น่าจะหมายความถึงไม่รู้สึกกด้วยนะ
หรือจะมีผลข้างเคียงไร้ตัวตนด้วย แต่เวลาทำกัน ทั้ง2ฝ่ายก็ยังมีความรู้สึกนี่นา
--------------
นี่ขนาดเวอร์ชั่นทดลอง ถ้าของจริงน่าจะมีฟีเจอร์อื่นๆอีกเพียบ

Kit.m555

ความสามารถมาในรูปแบบแอพพลิแคชั่น แหะดวงดีสุ่มได้ทดลองใช้
ตะลุยหอหญิงเลยเหรอเดี่ยวหมดแรงเอานาา ::Sweat::
EDIT : แจ็คพอตเจอคู่เลสเบี้ยนเฉยเลย 55 ::DookDig::

Hunfrid

อยากมีบ้าง จะเอาไปล่องหนดูเฉลยข้อสอบ จะไฟนอลแล้ววว  ::Crying::
นี่ขนาดเวอร์ชั่นทดลองนะ ขอข้าน้อยยืมใช้บ้างสิ