ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Roman Shoten] No one can notice me! ไม่มีใครมองเห็นผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2019, 07:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artherox

คิดได้แค่สองอย่างนะคือ ไปหาเงิน กับเอาหญิง
อ่านจบแล้ว พระเอกมันขี้เงี่ยนอย่างเดียวเลย เอาอย่างเดียว ไม่สนใจทำอย่างอื่นเลย

มโน สกลนคร

อย่าลืมว่ามีเวลาหมด ตอนจบคงจะโดนกระทืบนะ
อ่านจบแล้วก็สงสัยว่า น้ำจะไม่หมดตัวเล่นซะทุกคนแบบนี้

mindza2212

ไอหนุ่มพวกนี้มันทำบุญด้วยอะไรได้ของดีตลอดเลย

นายนี่มันถังเก็บน้ำเคลื่อนที่ชัดๆ

Macro3427

โห...แอปวิเศษ...แต่ผู้หญิงน่าจะมีอารมณ์ร่วมด้วยนะ

อีกหกวัน...เหลืองแน่

joyjung

คนพอมีอำนาจก็มักจะเอาประโยชน์ตนเป็นหลัก ผู้ชายคนนี้ก็น่าจะไปเอาเปรียบคนอื่น

boxser

1อาทิตย์ เป็นผมจะจัดให้หนักเลย

edit เหลืออีก6วัน ผมว่าท้องทั้งหอ

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ ตุลาคม 08, 2019, 08:18:22 หลังเที่ยง
คนพอมีอำนาจก็มักจะเอาประโยชน์ตนเป็นหลัก ผู้ชายคนนี้ก็น่าจะไปเอาเปรียบคนอื่น
น่าเสียดาย มีอะไรอย่างอื่นให้ทำอีกมาก

ชาญวุฒิ เนระภูสี

แอพี้้มันดีจริงๆแต่มันอยู่ได้แค่เจ็ดวันนี้ซิ Edit นี้แค่วันแรกนะเนี่ยจัดไปกี่น้ำไม่อยากจะคิดอีกหกวันที่เหลือไม่เหลืองให้มันรู้ไปงานการไม่ต้องทำซั่มอย่างเดียว

wichon not

อยากได้แอพแบบนี้บ้างจัง โรงเรียนหญิงล้วนที่ฝันไว้คงไม่ไกลเกินเอื้อม แต่ถ้ามีโหมดไม่เหนื่อยให้ด้วยจะสมบูรณ์เลย

แข็งแรงจริงๆพระเอกเรา สงสัยเก็บน้ำไว้นานพอได้ปล่อยจัดสะเต็มที่เลย หอพักนักศึกษาหญิงในฝันอยากเข้าไปเดินได้แบบนี้บ้าง

sutee seechart

ขออ่านนะครับ
ถ้าได้แอพนี้ ผมก็ใช้แบบนี้แหละ
.....
ตั้ง 7 วัน 7 วันนี่ผมเก็บดาราระดับ TOP ให้หมดทุกคนเลย

iamdevil

แอฟมันดีจริง ได้คนแรกก็คุ้มละ

Edit : เอาซะคุ้มเลย แอบอยากให้มีเซอร์ไพส์ตอนหลัง ^^

exelier

โห ไม่มีใครมองเห็นแบบนี้ เป็นผมจะปล้นแบงค์ปล้นร้านทอง
พอรวยละเดี๋ยวเรื่องพวกนี้มันก็มาเองแหละน่าาาา

ใช้ผิดมั้ยมันก็ไม่นะครับ แต่อาจจะคิดหน้าคิดหลังน้อยไปแค่นั้นเอง
ส่วนตัวคิดว่าถ้าแบบผญไม่ออกอาการแบบนี้มันแปลกๆตะหงิดๆ

อา ม่อน

แบบนี้จัดหมดหอแน่ แต่ระแวงว่าต้องมีอะไรตามมาแน่เลย
เเอามาใช้แบบนี้น้ำหมดตัวแน่นอนครับ

แอปทดลองใช้ยังขนาดนี้ ถ้าใช้ประจำล่ะ ต้องรีบโหลด

naris1423

แอปตัวนี้ มีขายที่ไหน อยากได้มาเอาไว้ใช้บ้าง จะได้จัดการพวกนักศึกษาสาวตามหอพัก

แอปนี้ ถ้าใช้ทุกวัน มีหวังช๊อคตายแน่ หรือไม่ก็น้ำหมดตัว
แอปนี้ จะไม่ดีตรงที่มีจับเวลาการใช้นี่แหละ ถ้าใช้ได้ตลอดไป หรือระยะเวลามากกว่านี้ จะดีมากเลย

Ben The Ripper