ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Roman Shoten] No one can notice me! ไม่มีใครมองเห็นผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2019, 07:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evilbenz

ผมว่าถ้าหมด ทดลองใช้ต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนหนักๆ แน่เลย เพราะคนใช้ต้องติดใจชัวร์

Cake'Z

ซีรี่ส์ ​item cinematic มีแต่เรื่องน่าสนใจ!   ::Bloody:: ใส่จินตนาการได้เต็มที่เลย สนองนี้ดสุดๆ อิ_อิ

ขอยืมคำพระเอกมาหน่อย สวรรค์​บนดินชัดๆ! 55555
หลายแนวมาก มีไปแจมคู่เลสเขาอีก

keatmano

แอฟนี้น่าจะส่งคลื่อนเข้าสมองแล้วสร้างเหตุการณ์ต่าง ๆ ตามที่ใจคิด โดยตัวคนใช้ก็ยังอยู่ที่เดิม .. หรือหลับฝันไป  ::HoHo::

ครบอาทิตย์จะมีแรงเดินออกจากหอหรือเนี่ย  ::HoHo::

ppp1234

ระยะเวลาทดลองหนี่งสัปดาห์อย่าเพลินละกัน

เอาซะคุ้มเลยนะ

siwapol55

อยากได้รับโอกาสให้ได้ลองใช้แอฟแบบนี้ บ้างจริง
ขอบคุณมากครับ
แอฟแบบนี้ ถ้ามีออกมา แพงเท่าไรก็ยอมจ่าย อยากได้ไปใช้แบบตัวเอกในเรื่อง

HK

จะบอกว่าล่องหนก็ไม่ใช่แหะ จะวาไร้ตัวตนก็ไม่ใช่อีกอะ น่าจะเรียกว่าบิดเบืยนกาลาวลาทำให้ไม่รู้ถึงสิ่งที่เกิดขึ้นมากกว่า

***สรุปจะรู้สึกหรือไม่รู้สึกกันแน่ฟะ หลังเริ่มบอกมีอารมณ์ แรกๆไม่สนใจเลย ::Dizzy::

bunraku

แนวๆแบบนี้ก็สนุกดีครับ มีหลายตอนมากๆ แต่สงสัยอย่างคืออีกฝ่ายที่เป็นผญ.ตอนโดนแก้ผ้า แล้วเค้ามองเห็นตัวเองเป็นอะไร

อ่านมาทั้งหมดพึ่งผ่านมาวันเดียวเอง ถถถถ อยากให้ในอนาคตมีแบบนี้บ้างจัง แบบสร้างโลกเสมือนของเราขึ้นมาอะ

tatsuya110

ถ้าล่องหนก็ต้องไปหาสาว ม.ปลาย เซ่!!

ถ้ากดปิดการใช้งาน จะกลับมารู้สึกมั้ยนะ..

Zonpinorv

ผู้หญิงไม่รู้ตัวก็เส็รจโจรสิครับ มีเวลาอีกตั้ง หก วัน ทำอะไรได้ตั้งเยอะแยะ 

therasak

จะลงเอยอย่างไร เดาไม่ออก แค่ความฝัน หรือ เป็นแอปจริงๆ ผูกเรื่องได้ดี

gunship2009

Tee001

แค่ล่องหนอ่ะนะ   แต่ทำไมผู้หญิงเหมือนไม่รู้ตัวว่าโดนทำมิดีมิร้ายบ้างเลย มันแปลกไปหน่อย แต่ก็ช่างเหอะ555

edit กว่าจะครบ7วันน้ำหมดตัวก่อนแน่ อิๆๆ

naam23

kenandinw

มันคือการวิวัตนาการจากนาฬิกาสินะ เดี๋ยวนี้อะไรเค้าก็ใช้โทรศัพท์กันหมด

edit ถ้าใช้หาเงินด้วยจะเป็นไงนะอยากเห็นจริงๆ

Summermay

อื้อหือ เข้าถูกที่มาก ฮาเร็มชัดๆ ว่าแต่เอ็งจะมีแรงเรอะ เวอร์จิ้นด้วย

ใช้แอพคุ้มเวอร์ แรงดีไม่มีตกอีก ครั้งเดียวก็คุ้มเกินคุ้ม