ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2019, 09:22:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

earthwar111

ส่วนตัวหน้าที่แปลที่เทียบกันไม่มีใครผิดนะครับ แค่คุณTanuki แปลตรงๆส่วนคุณ SKater แปลแบบใส่อารมณ์เข้าไปด้วยมากกว่าเลยออกมาคนละแบ

มีการแย่งลูกชายกันซะแล้วแบบนี้น่าลุ้นว่าคุณแม่จะเข้ามาแจมกิจกามของคุณยูริกับลูกมั้ย แต่จากผลงานของ อ.ฮิโรชิ ไม่น่ารอด ::DookDig::

ตอนหน้าแม่มาแล้ว จะได้ลุยมั้ยน้า ส่วนมายุจังนี่ อีกไม่นานเกินรอแน่นอนยั่วซะขนาดนั้น

badkitty

สิ่งที่แม่ใหม่ต้องการคงไม่ใช่เงินทองอะไร น่าจะเป็นดุ้นของพระเอกมากกว่า
งานนี้ถ้าคุนแม่ต้องการลูกคืน คงต้องเอาตัวเข้าแลกละนะ
edit อานถึงตรงนี้กลับเป็นสงสารพระเอกแทนสะงั้น ที่ต้องมาเจอเรื่องราววุ่นๆ
ดูเหมือนว่าพระเอกจะเริ่มชอบน้องสาวบุญธรรมแล้ว รออ่านเรื่องราวต่อไปครับ

akasaboy

ขอเดาว่า แม่แท้ ๆ จะเข้ามาช่วย แต่ช่วยแบบทำให้เหนื่อยขึ้นอีก

เริ่มเฉลยปมมาทีละหน่อยแล้ว ติดตามต่อครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

jachal

แม่เลี้ยงซั่มลูกเลี้ยงชุนจิกลางงานศพพ่อแบบนี้ ::Evil::

ลูกติดแม่เลี้ยงไม่ล่อให้อยาก แบบนี้ชุนจิจะอดใจไหวหรือเปล่าน๊า ::Evil::

williams_jasonc

พ่อนี่น่าเสียดายมาก ๆ เพิ่งเอาเมียใหม่กับลูกสาวใหม่ได้ไม่กี่รอบเอง

อย่าบอกนะ ตอนจบได้ทุกคนเลย โอ้ยย

bunhelupu

เปิดมาแบบนี้คงไม่มีปมเรื่องพ่อนะ อ่านจบแล้วค่อยเม้นต่อ

ขออย่าให้บ้ากันทั้งบ้านเลยนะ

armfine

nekki

กันหน้าโรงศพพี่ท่านไม่กลัวกันเรอะ ก็รู้ว่าสั่งเสียไว้แต่เกรงใจกันบ้างไม่ต้องทำหน้าโรงก็ได้ จริงใจเกิน
EDIT ผมเริ่มเดาทางน้องสาวไม่ถูกละ หรือว่าน้องสาวเป้นบอสใหญ่ในเรื่องกันแน่

xonly-656

โอเคตัวปัญหา ดับไปหนึ่งละ ที่นี้ก็สงครามแย่งตัวผู้กันละ โดย คุณน้องเปิดเกมรุกก่อน ตามสเต็ปนี้พระเอกคงติดเซ๊กแล้วนั้นละ ก็อยู่ในวัยกลัดมัน ก็งี่ แถมมีให้เบิลถึง 3คน คงเห็นทางนี้ดีกว่า เพราะตอนนนี้จะไปทำเรื่องบบนี้กับแม่ช่วงแรกมันคงไม่กล้าละ แต่ด้วยชื่อ อ.[Itaba Hiroshi] เดียวได้งาบแน่ละ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ของเค้าบางประโยคมันแปลกๆนะ  หรือคิดไปเองหว่า  แต่ผมว่ามันก็ไม่มีถูกผิดหรอกอยู่ที่อารมณ์คนแปลว่าจะแปลตรงๆหรือปรับเล็กน้อยตามสไตล์เรา
ดูท่าจะมีศึกชิงลูกชายกันระหว่างแม่แท้ๆกะแม่เลี้ยง+น้องสาว

ดูท่าตอนจบสาวๆคงเป็นของไอลูกชายหมดทุกคนซะมั่ง

arhaha

เนื้อเรื่องมีดราม่าด้วยตัวละครเยอะ สนุกดีครับ ขอบคุณมากครับ

Master-V

ถ้าความสัมพันธ์ยังเป็นแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆ คงได้เห็นแม่คนใหม่ ชวนแม่คนเเก่ามาเล่นด้วยกันแน่ๆ

กลายเป็น พระเอกเองที่ลำบากใจ เพราะทั้งแม่ใหม่ทั้งน้องใหม่ต่างมีนิสัยที่ไม่เหมือนกัน แถมต้องมาเลือกว่าจะอยู่ข้างไหนอีก ตอนหน้าน่าจะเป็นพระเอกชวนแม่คนเก่าเข้าร่วมวงกันให้ได้

bigboy001

บางที่ก็อดสงสัยไม่ได้เอากันแล้วเกิดท้องมาลูกไม่ปัญญาอ่อนเหรอฟระเนียะ
ยังไงแม่ก็ต้องกินยาคุมไม่ก็ทำหมันซะก่อนแหละ ป้องกันปัญหาบานปลายอะนะ ::Thinking::

EDIT บอกตามตรง ไอหนุ่มนี่โคตรๆดวงดี มีสาวๆให้เยได้เรื่อยๆ ดวงดีกว่าถูกหวยรางวัลที่ 1 อีกสาวๆทำงานเลี้ยงอีกต่างหาก..

tadds

งานนี้ได้ทั้งสองคนจริงๆแล้วสินะ
edit: ตอนต่อไปน่าจะได้แม่แท้ๆแล้วสินะเนี้ย

BlackSkuLL

โชคร้ายในโชคดีแท้ๆ อยู่ได้เคลมทั้งบ้าน เอาจริงๆผมรอฉากคุณแม่ตัวจริงมากกว่าครับ ฮิฮิ ::JubuJubu::