ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

ไม่น่าจะมาคนเดียวนะแบบนี้อีกคนน่าจะมาให้ช่วยอยู่มั้งงง

pipatpee

น่าจะเลือกกระแต ส่วนชมพู่ เก็บไว้ทำกาแฟส่วนตัวเลยครับ

voozaa01

เทพแมนช่างโชกโชนหาตัวจับยากจริงๆ ครับ

lamjai

Matsudaira777

ตอนแรกก็นึกว่าจะได้จัดในห้องน้ำไปเลย
ปล. แอบเชียร์ให้เหมายกร้านอยู่นะครับ555

oddsk

ได้บาริสต้าส่วนตัวมาชงให้ถึงเตียงเลย

Pitor

zeberrus

yuta279

น้องชมพู่ติดสินบนแล้ว น้องกระแตติดสินบนด้วยหรือเปล่าครับ นี่ขนาดโดนสองสาวรีดน้ำตามความหื่นที่ห่างหายไป ไรท์ยังมีแรงมาจัดกับน้องชมพู่ได้อีก สุดยอดจริงๆ ครับ

johnsomchai

น้องเค้าชิมกาแฟบ่อย ตรงนั้นมีกลิ่นกาแฟมั้ยครับ

delealpi

พี่กับน้องก็ฟาดมาแล้ว เพิ่มลูกจ้างสาวสวยอีกคนไม่น่าเป็นไรนะพี่แมน

usman1963

อันนี้ถ้าเป็นผมก็อยากเลือก กระแตนะ เพราะในน่าจะเรียกลูกค้าได้เยอะกว่า แต่ถ้าชมพู่ ทำแบบนี้ก็ต้องตามน้ำแหละนะ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ หมอแมนระวังนะครับ ถ้าจะกินเด็กในร้านผมว่า พี่อรกับพี่อ้อนฟันแล้วไม่จบเลยครับ

cking

คิดถึงตัวเองสมัยรุ่นๆ ห้าวแบบนี้เลย 555 แต่ตอนนี้เหนื่อย