ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Wonderful Girl แฟนผมเป็นน้องหมา 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 26, 2018, 05:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnight747

อยากรู้ว่าจะจบแบบไหน จะทำให้นางเอกยอมมาคบได้ไง

biggiggog

งานนี้มีอาฟเตอร์ช๊อคซะด้วย
จะแก้กันยังไงหล่ะ
แล้วหมามันไม่ติดใจพระเอกบ้างเหรอ
ล่อกันกระจายซะขนาดนั้น
ขอบคุณมากๆครับ

nik@m

อยากทำน้องหมา

มักง่ายไม่อ่านกฎ ไม่ตอบกระทู้ที่ไม่ซ่อน

exsoldier

แล้วแบบนี้หมาไม่ติดนิสัยคนบ้างหรอวะ ใช้ชีวิตยากละสาวน้อยยยยย 

เพิ่มเติมอ่านจบ   น่านไงว่าละ  หมาแม่งจีเนียสขึ้นมาทันที

poloxz

เดาว่าเจอพระเอกจัดหนัก
จนหายนิสัยเป็นหมาไปเลย
ไปเป็นทาสแทน 555

lord malawong

สลับร่างอาการเก่ายังติดแหะ
edit ชั้นไม่ไหวแล้วนะ เอากันเถอะ ประโยคนี้เด็ด

oyoyo

คู่นี้งอนกันน่ารักดีแฮะ ไม่รู้ว่าความรู้สึกแบบหมาๆยังฝังอยู่ในสมองรึเปล่า
---------------------------------
นี่ไม่ใช่ชอบเป็นหมาแล้ว นี่มันอาการติดเซ็ก
การได้ปลดปล่อยสัญชาตญาณดิบระหว่างมีเซ็ก ก็ทำให้มีความสุขสุดยอดได้เหมือนกัน
หมาตัวต้นเหตุมันนอนสบายเลย

Vinsmoke

::Reader::

ทำไมฮาตอนจบวะ

ขอบคุณครับ

worachat39

ติดเป็นนิสัยนี่ ติดเรื่องที่ทำตอนนั้นมาด้วยไหมครับ 555

มณเทียร น

ทำไมไปรร.ไม่ใส่กุงในจ้ะ อินุอิ ::DookDig:: โอ๊ยขำ หมานอนอ่านหนังสือ 555

tcm12599

วิญญาณกลับร่างแต่ยังทิ้งสัญชาตญาณไว้ให้อีก ลุยเลยพ่อหนุ่ม ::Ahoo::

eiaws

คือที่ไม่ใส่กกนนี่ติดมาจากตอนสลับร่างด้วยมั้ยนั

infinityex

thaigame01

สงสัยต้องจัดเรื่อยๆ เพราะเหมือนจะค่อยๆหายนะ

Aphichart Suwannahong

เรียกว่าติดใจเลยสินะแบบนี้ สนุกดีครับ

มักง่ายไม่อ่านกฎ ไม่ตอบกระทู้ที่ไม่ซ่อน