ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 21, 2019, 01:42:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ikkaross

จบในตอนแบบนี้ เสียวดีครับ

อยากเห็นน้องแก้วทั้งตัวเลย

sangop

อื่ม ความรู้สึกเหมือนอยากได้ไม้มาสอยให้รู้แล้วรู้รอดไป ค้างอย่างแรง ตัดจบยิ่งกว่าละครไทยอีก

Komsan Tanunchai Olympus

ฟัดผู้ช่วยสาวแล้ว เด็ดไหมไหมครับไรต์ แล้วเรื่องของน้องตองยังมีต่อไหมครับ

สมชาย ร่ำรวย

อย่าตัดจบแบบนี้เลยนะได้โปรดดด กำลังได้ที่เลยย
ค้างมากๆเลยให้ตายเหอะ

Kingmar

เด็กเรียบร้อยมักจะร้อนแรงเมื่อถึงจุด

้hihi1112

ตัดจบเป็นละครไทยแบบนี้ เรื่องสั้นแค่นี้ อารมณ์มันจะไม่จบเอาสิท่าน

papang01

พึ่งได้มาติดตามเรื่องอื่นๆของไรท์ และยอมรับเลยพึ่งรู้ว่าไรท์เขียนจากปสก ของตัวเองครับ

upperbound

ก็คิดว่ามันน่าจะเป็นเรื่องจริง เพราะเวลาไปทำฟันก็เจอ ผู้ช่วยสาวสวยๆเยอะ แต่ก็ไม่คิดว่าจะร้อนแรงเบอร์นี้ 555

biggiggog

งานนี้พี่ไม่ต้อง น้องทำเอง
เล่นกันแรงแบบนี้ ต้องมีเบิ้ลนะ
ขอบคุณมากๆครับ

asper7352

อยากดูคลิปแล้วสิครับ อย่าลืมทำตามสัญญาที่ให้ไว้นะครับ

zeropp

::Glad:: ชอบแนวนี้สุดๆ จริงๆ อยากให้น้องตอง มีภาค ต่อด้วยนะครับ อันนี้ ผมว่าได้ feel สุดล่ะ

test1234

มีจัดการ​คนอื่นด้วยมั้ย​ครับ​ น้องแก้วนี่สุดยอด​เลย​

xvenomz

ไนท์นี่ไม่ทำให้แฟนๆ ผิดหวังจริงๆ ครับ งานผู้ช่วยก็มาครบ แถมมีหลักฐานมาประกอบด้วย ฟินครับ

ziggy2