ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pattarapol Teng

::Shy::  อาจารย์ท่านนี้ผมไม่เคยผิดหวังเลยครับ อ่านกี่เรื่องของแกก็ดีงาม

แต่ตอบจบแกก็ตามเนื้อผ้าเลยนะครับ พี่น้องยอมให้กัน คือมองในโลกจริงๆ คือมันอาจจะมีนะครับ ที่พี่น้องยอมให้กัน แต่ผช ก็ดีนะครับได้แฟนที่ดูดีทั้ง2 แต่มันก็จะเหนื่อยๆหน่อย

Ae Haha

มีน้องสาวข้างบ้านน่ารักๆที่มาแอบชอบเราแบบนี้ อย่าปล่อยให้เสียของโว๊ย ลุย!!

ถึงจะมีความสุข แต่โดนทุกวันมันจะเพลียเอาน่ะ 555

biggiggog

ชักจะรำคาญไอ้หนุ่มนี่ซะแล้ว
สาวเจ้ามาขนาดนี้แล้ว ยังจะลีลาอีก

ล่อทีเดียว2คนเลย งานหนักนะเนี่ย
คิดแล้วเหนื่อยแทนเลย
ขอบคุณมากๆครับ

lock18z

มีเพื่อนสมัยเด็กนมใหญ่ตั้งสองคน ไม่รู้ทำบุญด้วยอะไร สุดท้ายคงจัดทั้งคู่

สุดท้ายได้ทั้งคู่จริงๆ คงเมามันทุกวัน

tazasss01

มาถึงที่แบบนี้ ไม่น่าเหลือ ทำบุญมาด้วยอะไรน่ะ ได้ทั้ง พี่ และ น้อง เลย

เจออย่างงี้ทุกวันจะไหวหรือป่าวน่ะ ท่าทางจะรอดยากน่ะ 555

ipor

อันดับแรกคือ....ใหญ่จริง แต่งตัวได้เก็บซ่อนอย่างมิดชิด
ส่วนชื่อเรื่องน่าจะเน้นไปที่นมใหญ่ ทั้งคู่อ่ะนะ

เจอแบบนี้ผมว่ามีทะเลาะเรื่องจำนวนน้ำแน่ๆ
มาส่วนของชื่อเรื่อง ผมเอะใจคำว่า twin...คำนี้น่าจะหมายความว่าฝาแฝดนะครับ แต่เนื้อเรื่องไม่ได้เป็นแฝดนี่นา

Ascobric007

สองสาวสองสไตล์ แบบห้าวก็ดี แบบหวานก็แจ๋ว
โดนจองคนละวัน แบบนี้แย่แน่ ควบทีละ2ไปเลบละกัน

TCM12.0

โชคดีชะมัดพระเอก สองสาวสองสไตล์แต่ขนาดพอๆกันฟ้าเหลืองแน่ครับ

CoolNook Thangsakul

flukehaha

เข้สองสาวนมโตสุดจัดพระเอกมีควบบอกเลยจังว่ะนี้
***สุดท้ายจบที่ฟ้าเหลืองตามนั้น
Manchester United Football Club
We are Red Army

mummebufa

เพื่อนสาวสมัยเด็ก ทำไมมันบึ้มขนาดดด ขอผมเพื่อนวัยเด็กเจอแค่วัยเด็กแล้วไม่ได้เจออีกเลยTT

ถ้าไม่ไหวเปลี่ยนตัวกะพี่ได้นะน้อง อิจฉาาาาา

CoolNook Thangsakul

เอ้าน่านาย เหนื่อยหน่อย แต่ก้อคุ้มค่าแหละ

alaaum

ไปไงมาไง จะได้สองสาวพร้อมกันเลยนะเนี่ย

Edit ได้ฟ้าเหลืองตายแน่นอน

nekki

มันต้องโชคดีขนาดไหนที่มีน้องสาวข้างบ้านสวยๆ2คนมีใจให้แบบนี้นะ

EDIT: ได้ทำทุกวันทำเป็นบ่น ลองกลับไปเป็นโสดบ้างแล้วจะรู้สึก เป็นผมนี่จะไม่บ่นเลย

elviswhat

นี่ทำบุญมาด้วยอะไรทำไมได้พี่สาวน้องสาวหุ่นสะบึ้มขนาดนี้ช่างน่าอิจฉาเหลือเกินนะเนี่ย ผมว่าชื่อเรื่องน่าจะเป็น สุดสวาทแฝดหุ่นสะบึ้มละมั้งครับ 555

ผมละอยากให้คนน้องไว้ผมยาวบ้างหน้าตาเหมือนพี่สาวไหมน้า ผมละแพ้สาวผมยาวจริง ๆ