ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fatx

ชอบจริงๆแม่บ้านสาวใหญ่ หุ่นแบบนี้ยอมใช้หนี้ให้เองเลย แล้วจะมาส่งน้ำเชื่อมทุกวัน

สมพร สมหวัง

::DookDig::สงสารคุณนายมาเลย ไม่ได้ขายไอติม มาขายต่อนะจะได้ไปซื้อ

watchara123

แอบสงสารคุณนายจัง แต่หุ่นคุณนายมันก็น่าโดนมากๆ
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

สมพร สมหวัง

::DookDig::คุณนายใกล้จะได้เจอสามีแล้ว แล้วสามีจะอยู่ยังไงง ต่อครับ

fuwa

offroad

ผัวตายโแถมโดนล่อฟรีอีก..เวรกรรม..น่าสงสาร

b522055023

ชอบหน้าสุดท้ายก่อนซ่อนจังเลยครับ "น้ำว่าวที่สะสมมาหลายวัน มันต้องแตกใส่รูเธอเท่านั้น"

สงสัยยันหว่างงงง  ::Crying::

---------------------------------------------------------------------------------

อุ๊บบบ เรื่อง NTR อันใหม่น่าติดตามมากเลยครับ  ::Fighto::

yopern

หุ่นแบบนี้มิน่าไอ้เจ้าหนี้ถึงมาทวงทุกวัน

nongzaa bangsai

yopern

เรื่องเก็บขยะชุมชนนี้ น่าอยู่ตามพุ่มไม้นะ

rains

ตอนจบคุณนายจะรู้มั้ยเนี่ยว่าผัวตายแล้ว

ขอบคุณที่แปลมาแบ่งปันกันครับ

pj762856

virgoranger